Hàng đánh theo Chu Kỳ

VN30 :innocent:

2 Likes

tưởng mua từ hôm kia.

Chắc nhồi cú nữa qua 1200

1 Likes

Chắc phải qua. cho media có bài mà viết

1 Likes

hehe phiên cuối năm mà cụ Nghé. ck bên mình các cụ thích tâm linh kiểu vậy xấu đẹp gì cuối năm phải chốt con số thật đẹp

Nói cụ xúc mà k nghe hết giá 16.x rồi

1 Likes

Đang đăng nhập Vu Nguyen 4 thì mua chút đấy cụ . Nick này mà e mua mai các cụ mắng cho mát mặt à
Tâm linh ko đùa đc :laughing:

1198.16

1 Likes

nay t lại chốt đoạn xá 1/2 , qua tết xem tn vì giá vốn khá tốt, gom tiền qua năm mới đánh con hàng game cho đủ bộ sưu tập tứ đại mỹ miều :rofl:

2 Likes

game gì bác?

Bđs nay vẫn yếu nhỉ

1 Likes

bác k chịu nghỉ mà đi tiêu tiền ăn chơi sa đoạ đi, tiền nhiều cũng thế thôi bác vam :rofl:

bên này cuộc sống đắt đỏ ăn chơi gì nổi như VN mình. bên này chỉ có yên tĩnh thôi ngoài ra k có gì hết =)))

Sắp 1199 rồi nè mọi người chà chà

1 Likes

kiếm một em tây tối về làm chai rượu tây, chơi điếu cigar rồi cùng lên mây đến lúc giao thừa luôn bác :grin:

ok bác tôi cũng chỉ đánh hàng mình soi k đánh hàng người khác. ra năm cũng lui tới bọn dòng lẻ nhưng cụ Nghé chắc thích nhà vườn

Bđs và đtc ra sau tết . Khởi công các kiểu kéo cho đỡ lố . Hải bánh lừng khừng nhỉ

1 Likes

lung tung chưởng bác, năm nay t oánh cảng là chính, và dòng chứng, vì dồn vào mua một mớ giấy pht về nấu bánh chưng :grin:

1 Likes

Anh lùn lại muốn nhẩy đầm với madam H rồi . Trời sinh 1 cặp.
Chê chị già này , chị nhẩy cẫng lên cho mà xem

1 Likes

gu của Vam hay đi đây đó chui vào các xó xỉnh trong rừng… lên núi xuống biển… chỗ vắng người k có người càng tốt :joy: k bia k rượu k thuốc k gái k party… chắc đi tu luôn đó