HD6 - Đã Bàn giao nhà Chung cư Tại Hạ Long, book LN khủng phục vụ cho Game tăng vốn 1 1, chuyển sàn, NN thoái vốn

, , , ,

Hihi, mỗi người chơi 1 dòng
E thích dòng nhỏ nhưng TS lớn, có thực… dòng tiền tốt. Giá thấp… book LN thì bay vút Cao

DN BĐS mà Cụ đầu tư vậy thì chịu rồi
Non và Xanh ạ

Mấy cổ thanh khoản thấp cực rủi ro toàn bánh vẽ

Vẽ j khi Tòa chung cư lừng lững giữa Hạ Long ạ Cụ

Đã bảo so vs evg tép mà giá gấp 3 rồi cụ giỏi pr dc4 tiền nhiều ủn đít fo

Thế bác chưa biết tôi đã mua EVG lúc giá bn và sau bao nhiêu ngày lãi x mấy nhỉ

Nói về đầu tư EVG bác còn phải học nhiều ạ

433 căn…

Bé tý bằng 1/7 du an vân đồn evg

Thế vốn góp chủ sở hữu EVG gấp mấy lần HD6 nhỉ

Evg có 2000ha đất đấy

Hd6 có tý căn hộ không bằng 4.8 ha an khánh evg mua

Toàn trên giấy, bác nhé
Cứ lên hình hài, bán tốt đi đã
BĐS nghỉ dưỡng giờ ko đơn giản nhé
Mà Vân Đồn 6 tháng mua Đông khai thác j dc bác

Càng to càng khó GĐ này
Như Nova đấy…

Với tờ trình Handico6 chào bán cho cổ đông hiện hữu 14,4 triệu cổ phiếu, Handico cho biết Handico6 không thuộc ngành, lĩnh vực cần tiếp tục đầu tư thêm vốn và phải chuyển nhượng vốn theo tiêu chí phân loại doanh nghiệp có vốn nhà nước, căn cứ Nghị định số 140/2020/NĐ-CP ngày 30/11/2020 của Chính phủ về đầu tư vốn Nhà nước vào doanh nghiệp và quản lý, sử dụng vốn, tài sản doanh nghiệp; Quyết định số 22/2021/QĐ-TTg ngày 2/7/2021 của Thủ tướng Chính phủ về tiêu chí phân loại DNNN, doanh nghiệp có vốn Nhà nước thực hiện chuyển đổi sở hữu, sắp xếp lại, thoái vốn giai đoạn 2021- 2025.

Bên cạnh đó, ngày 27/3/2023, Handico đã trình UBND TP. Hà Nội Đề án cơ cấu lại sắp xếp và đổi mới, nâng cao năng lực cạnh tranh, phát triển sản xuất kinh doanh của Tổng công ty giai đoạn 2022-2025. Trong đó, Handico6 thuộc danh sách các đơn vị được Tổng công ty đề xuất UBND TP. Hà Nội cho phép tiếp tục thoái toàn bộ vốn trong giai đoạn 2023-2025.

Diễn biến này mở ra cơ hội cho các nhóm cổ đông tại Handico6 có thể gia tăng tỷ lệ sở hữu. Bên cạnh Handico, cơ cấu cổ đông lớn của Handico 6 ghi nhận thêm Chủ tịch HĐQT Lê Quốc Bình nắm hơn 3,4 triệu cổ phiếu (tỷ lệ 23,7%).

Handico6 đã nhanh chóng bắt tay đầu tư tại địa phương nay với dự án Green Diamond Hạ Long.

Đây là dự án rất thành công của Handico6. Kết thúc năm 2022, công ty đã bàn giao thành công 24/24 căn Shophouse và 27/42 căn liền kề cho khách. Trong khi đó, chung cư cao tầng đã thi công xong, nghiệm thu xong Phòng cháy chữa cháy, hoàn thiện hồ sơ nghiệm thu với Cục Giám định Bộ xây dựng, sẵn sàng cho công tác bàn giao và hoàn thành bàn giao nhà cho khách hàng trong quý II/2023.

riêng mấy cái mb thương mại cho thuê 1 năm đã có ~ 20 tỏi, đủ để nuôi toàn bộ máy rồi. Thời buổi toàn ngành bds khó khăn thì HD6 lại rủng rỉnh tiền bạc, móc tiền trong ví ra tiêu!

1 Likes

31 tỏi Cụ ơi
Lãi ròng luôn
Vốn có 150 tỷ.
Mà ko làm gì cũng có lãi hơn 30 tỏi

Vân đồn tháng trước chốt mấy chục căn vào hd6 để chú oppo như dc4 à, kế hoạch lọi nhuận âm mà nổ kinh

1 Likes

Chủ tịch bán kìa kêu gọi cđ vào đỡ hộ

770 tỷ doanh thu chưa thực hiện
Book LN tỷ lệ 44% xin bác cho con số LN dự kiến đi