HD6 - Đã Bàn giao nhà Chung cư Tại Hạ Long, book LN khủng phục vụ cho Game tăng vốn 1 1, chuyển sàn, NN thoái vốn

, , , ,

HQua thị trường chỉnh các bác lại vác ra bán 19 à, xong mấy nữa tím lại tranh nhau. Lạ thật

qua e kê mua lại 3k 19 mà ko khớp kịp. hơi tiếc

2 Likes

Game phát hành HQC mạnh mẽ quá

Đoạn này phải có NVL
NVL siêu cổ sắp tới nhé bác
dòng tiền vào mạnh

3 Đại dự án khủng sôi động thì NVL về lại 7x sớm thôi
Pháp lý được tháo gỡ OK cả rồi
DÒng tiền vào cực mạnh

Thế là bỏ HD6 ah bác - NVL thì thôi, k chơi dc

HD6 chắc đi ngang chờ vni, nhưng vni xấu quá

1 Likes

có anh k chịu dc đã bán đi 14k rồi, tạm biệt

L18 đã nổ VOL trần, HD6 ngày nào đây nhỉ

E theo bác bán hết HD6 mua HDG rồi.

Cổ đông HD6 thích Văn bản rõ ràng như DC4 mới mua, đua , chén, xúc,… nhé

HD6 nay mạnh phết nhỉ. Định múc thêm giá 19.X nhưng ko khớp được.

HD6 có tờ A4 ko Bác, DC4 đã 2 trần ngon nha

1 Likes

Giờ nhà đầu tư chỉ thích hàng thị trường thôi
CP mà cả làng, cả nước biết
những mã như thế này vắng lắm

1 Likes

Mai HD6 trần thì cũng cả làng biết đấy bác

1 Likes

Ahihi
HD6 chưa tăng nhé bác

1 Likes

mai làm cây xanh nữa không bác chủ :joy:

1 Likes

Mai L18 và HMS của E trần tiếp là dc, HD6 chờ quay tiền về mua điểm Break khi bác hô.

BỐC THĂM VỊ TRÍ CĂN HỘ NHÀ Ở XÃ HỘI GHOMES HA LONG ĐỢT 1: NIỀM VUI AN CƯ TRƯỚC THỀM NĂM MỚI CHO NGƯỜI DÂN QUẢNG NINH

25/12/2023Chia sẻ

Sáng ngày 24/12, Liên danh Công ty CP Tư vấn đầu tư tài chính Toàn Cầu & Công ty CP Đầu tư và Phát triển Nhà số 6 Hà Nội đã tiến hành bốc thăm vị trí căn hộ dự án Khu nhà ở xã hội thuộc khu dân cư Đồi Ngân Hàng (GHomes Ha Long) đợt 1. Sự kiện như mở ra cánh cửa an cư lý tưởng và mang đến niềm vui cho người dân Quảng Ninh.

“Chạm tay” gần hơn đến giấc mơ an cư giữa trung tâm thành phố

Trải qua một khoảng thời gian tiếp nhận, phê duyệt hồ sơ, 62/65 khách hàng đủ điều kiện mua nhà ở xã hội đã đến tham dự lễ bốc thăm vị trí căn hộ dự án Khu nhà ở xã hội thuộc Khu dân cư Đồi Ngân hàng (GHomes Ha Long) đợt 1 sáng 24/12/2023 tại văn phòng bán hàng. Theo đại diện của Chủ đầu tư liên danh CTCP Tư vấn đầu tư tài chính Toàn Cầu và CTCP Đầu tư & phát triển nhà số 6 Hà Nội: “Quá trình đăng ký, xét duyệt hồ sơ luôn được chủ đầu tư tiến hành công khai, mọi hoạt động đều được cập nhật trên phần mềm, thông tin kịp thời đến khách hàng đảm bảo tính minh bạch, tuân thủ pháp luật.”

Có mặt từ rất sớm tại sự kiện, anh Hải khá vui vẻ với sự hướng dẫn tận tình chu đáo của Ban tổ chức. Anh cũng chia sẻ trong niềm vui: “Tôi bất ngờ và rất vui khi nhận được thư mời của Chủ đầu tư thông báo mình đến tham dự bốc thăm vị trí căn hộ 2 phòng ngủ theo đúng nguyện vọng. Ước mơ có một chỗ ở tại trung tâm TP Hạ Long của gia đình tôi đã thành hiện thực. Tôi đánh giá cao việc làm này của phía Chủ đầu tư. Điều này cho thấy sự minh bạch, rõ ràng và công tâm của chủ đầu tư trong quá trình mở bán căn hộ của dự án”.

Hình ảnh 01: Khách hàng đến làm thủ tục check in tại lễ bốc thăm vị trí căn hộ

Sau khi hoàn thành lượt bốc thăm của mình, chị N.A, một người phụ nữ tầm 50 tuổi đứng một góc với gương mặt lộ rõ vẻ xúc động. Chị chia sẻ đến khi cầm tờ giấy thông báo vị trí căn hộ trên tay chị mới thực sự tin giấc mơ về chốn an cư đã dần trở thành hiện thực. Hai vợ chồng chị làm công nhân, hàng chục năm nay đi ở nhà thuê vì chưa bao giờ nghĩ đến mình sẽ mua được nhà vì tiền không nhiều. Chỉ đến khi có thông báo tiếp nhận hồ sơ mua/ thuê từ dự án nhà ở xã hội GHomes Ha Long,
trải qua nhiều cung bậc cảm xúc từ lúc đăng ký đến khi vỡ òa khi hồ sơ được xét duyệt. “Dự án này có giá bán phù hợp với thu nhập của gia đình tôi, đồng thời với chương trình vay đến 80% cũng giảm đỡ áp lực về khoản tiền phải trả mỗi tháng. Có nhà ổn định rồi, gia đình tôi sẽ có động lực để lao động chăm chỉ hơn nhằm trang trải cho cuộc sống khi có nhà mới”.

Hình ảnh 02: Niềm vui của khách hàng khi bốc thăm vị trí căn hộ đúng theo nguyện vọng

Thời điểm đầu năm khi mới ra mắt, sức hút của GHomes Ha Long khiến dự án trở thành đối tượng trục lợi của nhiều đối tượng lừa đảo núp bóng môi giới. Chính vì vậy, Chủ đầu tư cũng liên tục lên tiếng để cảnh báo cho khách hàng và khẳng định dự án cam kết không thu bất kì khoản phí nào liên quan đến việc hướng dẫn và tiếp nhận hồ sơ đăng ký mua, thuê nhà ở xã hội. Ngoài ra, Chủ đầu tư không uỷ quyền cho bất kỳ tổ chức, cá nhân nào thực hiện việc hướng dẫn và tiếp nhận hồ sơ đăng ký mua, thuê nhà ở xã hội tại dự án GHomes Ha Long.

Chậm nhất trong tháng 1.2024 phải có ít HD6 nhé