Hết ăn giồi

Bác đọc lại xem các bình luận bác viết ra có khác gì tự chửi mình không ạ? Vì em chả thấy ai chửi ở topic này ngoài bác =))))

1 Likes

Bác nên xem lại tôi luôn tôn trọng bác từ đầu đến giờ đấy!

Cảm ơn bạn nhé! k thể vì một người kém văn hoá mà mình cũng kém văn hoá theo.

1 Likes

Tôi cũng tôn trọng bác thôi, tôi ko chửi ■■■ mẹ ■■■ cha gì cả
Nhưng bác thử vào topic của tôi và đọc lại đoạn thằng ngu cá mập vo duyên vào chửi tôi xem ?
Và đây chỉ sau vài ba ngày thì quả báo đã tới
Cổ phiếu nó lùa gà pr thì cứ thế đi xuống, còn cp tôi khuyên nghị ae thì cứ thế đi lên
Thế giờ tôi phải làm tnao :slight_smile: im cho ng khác chửi mình ah ?
Bác còn đứng ra bênh nó nữa ? ng ta chỉ bênh cái đúng chả ai bênh cái sai cả ok ?

Tôi k bênh ai bác ơi,
Tôi nói cả bác Cá nếu chửi thì cũng k hay gì!
Bác Cá mà vào topic này chửi bác thì tôi cũng nói thẳng luôn chứ k nể nang gì hành động đó đâu. Topic khác các bác chửi nhau thì tôi k biết thật.

Hax - Siểu cổ phiếu của năm - #32 by dnloc83 vào đọc và tự cảm nhận nhé, ko lại bảo tôi nói điêu :slight_smile:

Vâng, tôi ko hiểu cắm cờ là gì, nhưng tôi thấy nó chả phân tích gì, toàn đưa tin vịt tự tạo ra để hô hào ae vào đỡ giá cho nó, nên tôi nói thẳng, thế có gì sai ạ ?
Nó bảo PVL bán dự án được mấy trăm tỉ, ở đâu ra thế ? cho xin cái gì chính xác đc ko ? hay nó tự tạo tin để nang giá ck ?
Thế là vô đạo đức đấy ? tôi cần lịch sự vs loại đó ah ?

all in HAG đi là có thêm 1 2 căn nhà ở quê. Điều kiện là bán nhà thành phố đi

Thôi thôi bỏ qua! Bác chửi làm gì!
Tôi nói thật là tôi k bênh hành động bác Cá chửi bác đâu. Kém văn hoá nốt :sweat:
Anh em vui vẻ góp ý. HAX năm ngoái tôi cũng ăn một đoạn. Cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin. Mong có thêm các topic phân tích khác của bác!

:rofl::rofl::rofl:

Xin lỗi bác nhé, tính tôi ko thế.
Ai lịch sự tôi lịch sự lại ngay nhưng nó chửi tôi thì cứ topic nào nó lùa gà lừa anh em là tôi vào bóc nó
Khi nào nó mở mồm ra xin lỗi 1 câu đàng hoàng tôi bỏ qua ngay ok
Nhưng cứ lừa đảo anh em để mng vào đu đỉnh thì tôi lên tiếng
Sao tôi phải xuống nước với loại ngu và vô học như nó ?

Chậc! Uh thì khách quan thì tôi ý kiến vậy bác!

Nói xin lõi chứ, tôi nói thẳng bác đưng giận nhé, topic nào nó lập chả thấy mặt bác vào nói, bác khách quan gì ở đây
Chẳng qua bác ko biết nó vô lý chửi tôi, đến giờ mới biết vì sao tôi bóc phốt nó thì lại khác quan vs chả bi quan
Lịch sự đàng hoàng tôi lịch sự lại ngay, nhưng thích vô học thì tôi lại ko thiếu bài để dậy cho nó có học lại nhé

Ô bác này hay! Việc này thì liên quan gì!
Tôi vào cmt của topic ELC của em Chiu, IJC của bác Only, VGT của bác vn68
Tôi k có thiên vị riêng tư gì bác Cá để mà bênh đâu nhé! Thế bác thấy tôi chửi bác câu nào k nào hay vẫn lịch sự với bác!

Bác nào tự tin phím hàng, thứ nhất: Luận điểm sáng để đầu tư là gì ? target bao nhiêu ? trong khoảng bao lâu/bao phiên? cứ phím lung tung lùa gà để các bác mới chơi lại sập bẫy!. Có hàng ngon mà bảo ng khác all in thì các bác bảo cả dòng họ vào mà all in ! Vớ Vẩn

xong cứ bâng quơ con này ngon, con kia ngon, con kia ngon. Đợi 15 20 phiên vẫn downtrend đỏ lòm lòm. Đến lúc mà nó hồi thì lại quay lại quote lại. Thế khác gì mấy thằng đi hold phán kiểu gì cũng đúng ?

Ok cái đó tôi ko quan tâm, nhưng giờ bác đã rõ lý do vì sao thằng cá mập ngu đần này bị tôi chửi chưa ? và chửi nó là đúng chứ ?
Còn gì để cãi lý cho nó nữa ko ? còn tôi rất lịch sự đàng hoàng, ghét nhất mấy thằng lừa đảo vô đạo đức như thằng này và cái hội đệ của A7

Tôi cũng chả giận dỗi gì :rofl: Gớm người lớn cả rồi chứ trẻ con đâu mà giận dỗi vớ vẩn
Mục đích lên diễn đàn anh em chia sẻ thông tin, bác vào topic VGT xem anh em chat chit nc với nhau vui vẻ thoải mái, nhẹ đầu bác ah!

Bác nói chuẩn đấy, bác vào topic của tôi xem tôi tư vấn ae như thế nào nhé, có giá mục tiêu đàng hoàng có thời gian thời hạn như bác yêu cầu luôn đấy, thế mà thăng cá mập nó vào chửi như đúng rồi và chả có căn cứ gì cả xem có tức ko ?
Còn mấy thằng NHA cp thì rác, cứ hô hào ae mua 4x-5x đến lúc tôi bảo xuống thì vào chửi, đến giờ giá còn có 27 chả thấy thăng nào chĩa mồm ra nữa cả

3 Likes

VGT tôi ko vào nữa vì lỡ sóng rồi, hiện vãn chỉ cầm HAX và đang chuyển dần VCI thôi bác nên tôi tạm ko quan tâm lắm VGT, ms cả VGT hiện chắc lên 18 là căng, vào giờ này T3 còn ko chạy kịp ý

1 Likes