Hết hy vọng!

Là mày cần đấy. Là công cụ lùa gà của mày.

1 Likes

Mày nói ít thôi. Càng nói thì mày càng ngu đấy

2 Likes

lập đc nhé. Sống ở đời, thêm bạn bớt thù.
Khi bạn tạo ra quá nhiều kẻ thù, bạn sống ko yên đâu.

Tôi cười vào mặt bác :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Có ai nghe theo bạn jean này và xuống tiền, bị thua lỗ ko ạ? Các bạn up giùm tôi các hình ảnh lên nhé.

Kể ra thằng Upbo còn khôn hơn mày. Nó hô sai thấy nó biến nó trốn luôn. Còn mày già mồm cái chày cãi cối càng lộ bản chất ra thì tương lai nào đang chờ mày?

Còn con này nữa. Nay lại nổi hứng đi cắn hùa kiếm tym à?

Chào anh Khoai…lần đầu tiên thấy ra comment pic khác luôn đấy! Giữ gìn sức khoẻ nhé anh!

Upbo với jean là 1 ekip. Ông đọc giọng văn là nhận ra mà, thêm cái cách soi lịch sử hoạt động người ta nữa, là 1 hệ thống đấy.

2 Likes

Rồi thằng này phe ai??

Sao tao ngủ quên có chút mà loạn hết cả lên thế nhể

Tôi cũng nghi nghi rồi ông ạ. Vô nhân đạo thế cơ chứ làm F0 đu đỉnh khóc ròng.

2 Likes

Ae có thông tin room và thông tin cá nhân của tên này ko nhỉ?

1 Likes

Anh em cứ vững chắc niềm tin đi .thánh jean . sợ hãi chạy rẽ đất . là đáy của đợt sóng giảm này đâu đó quanh đây rồi . chuẩn bị xèng đi :sweat_smile:

2 Likes

Nếu chuyển khoản vào room, thì số tài khoản tên ai? Ae báo tôi với

1 Likes

Ko, tôi muốn làm gì đó giúp đỡ ae f0 thôi bác.

1 Likes

Sang stockbook hô hào lập room bị bóc phốt chửi như hát hay .chửi thuộc dạng tởm lợm bị đuổi khỏi diễn đàn phiêu bạt F đói giờ lại mò vào đây lùa tiếp buồn cười quá .trình kg có chỉ được lẻo mép và chửi rủa là số một .fo ở đây quá nhiều và mới họ kg hiểu bản chất thiện tai thiện tai

2 Likes

VPS gửi tin nhắn kiểu hô hào đánh phái thì chắc là đi nặng rồi kkk

Ai ko biết sẽ nghĩ nó tài nó giỏi phán nọ phán kia, 319 trc đây có ai công nhận nó là cao thủ đâu chỉ thuộc hạng bét bốc phét thì giỏi chứ trình độ thì thấp, giọng điệu thì bố đời mẹ thiên hạ cứ ai phản bác là y như rằng nó chửi ngay còn ai tâng bốc nó thì nó hót như khướu, hôm trc hôm sau là lên topic mới liền, phàm những thg nhìn chỉ số nước Mẽo xa xôi để phán VNI thì chỉ có bốc cứt mà ăn thôi, đéo thu phí chắc chỉ có đi hót cứt :))

Giờ đéo còn tích xanh nữa hết bốc phét mõm :))

5 Likes

Thế là hết múa mõm lùa gà!