Hết hy vọng!

Câm cụ mày mồm lại, nói nghe thối thật.

2 Likes

Mod đã lai.

@suzy

Cái chính không phải là TT lên hay xuống…
Chỉ là khi TT xuống thì xoá các nhận định sai lệch, trích dẫn tung hô các nhận định đúng.
Khi TT đi lên sẽ có các con nhang đệ tử vào rối rít cảm ơn, rồi tung hô lên hết các tầng mây.
Rồi cả chủ lẫn tớ hô hào “bắt đúng đáy” “lướt nhanh ăn 20-30% ngon choét mỏ” để đánh vào lòng tham lẫn sự cầu thị của NĐT đang thua lỗ…
Bây giờ còn ngang nhiên chửi bới trên F, ngang nhiên bảo lập nhóm thu phí tần này tần kia tiền. Lập nhóm kiếm tiền lùa gà cần gì phải khổ tâm ĐTCK nữa.

Kiếm tiền là mục đích, ĐTCK cũng là kiếm tiền.
Có thể giỏi về nhận định, giỏi về ĐTCK nhưng xin đừng quy chụp “cứ giỏi là phải lấy tiền”
Có ai khen 1 thằng ăn cắp, ăn trộm giỏi không?
Cái gì cũng nên có chừng mực…
Mình ko phản đối bác @Jean lập room, nhưng đừng mang chuyện cái room đó lên đây mà hô hào. Lúc room vận hành tốt thì nói gì chả được, nhưng khi nó không được tốt, bác có cảm thấy trách nhiệm gì không? Hay bác chỉ cần cái mục đích của mình được thoả mãn?
TIỀN nó đi cùng chữ BẠC đấy…
@Suzy mình sẽ hạn chế lời nói, nếu Mods cho phép, mình sẽ sửa cmt trên…

6 Likes

Thế mà sang đây bao anh hùng hào kiệt suy tôn là thầy

1 Likes

Đi mà chửi A7 kìa
:grinning:

Khổ bà con ko biết nên tôn sùng như thánh :))

2 Likes

Ko lẽ tôn sùng mày?:grinning:

Thầy chứng mõm dụ gà f0 đánh t0 dig ceo đấy🥰

Đáng nhẽ phải tôn sùng tôi đây này,hô bán tất tay vì có 1 tin cực gay

Vốn dĩ tao là người bth ko cần ai tôn sùng cả và chỉ những thg tâm thần thần kinh ảo tưởng sức mạnh nghĩ mình là số 1 thì mới cần tôn sùng thôi, trc giờ phàm những thg phán chỉ số VNI thường là những thg thất bại bốc mả rất sớm và dễ lên bàn thờ ăn chuối xanh :))

2 Likes

Ngắm gà khỏa thân,nói ko vần gì cả.À mà gọi thằng loc nghiện vào đây nữa cho đủ bộ nhỉ

Có lãi là t mấy cũng chơi

Chỉ lũ dốt nát mới ko biết kiếm tiền

A7 có lùa vào room như ông đâu :)))

Lộc nghiện thì thg này ko nghiện thì cũng ngáo cần ke kẹo cỏ nên thần kinh nó có vấn đề :))

Mày càng nói càng thấy thiểu năng.

Tao vẫn nổi như cồn bao năm nay

Mới lên f247 chưa được tháng mà còn nổi gần bằng A7

Hạng như mày có xuống lỗ cũng chỉ là cắc ké

Bác đừng xoay mũi giáo về phía người khác, mình đang muốn nói là nói về bác…
Ai cũng có nhận định riêng của mình hết, mình cũng có nhận định riêng về từng Gạo cội trên F này.
Chỉ là mỗi người mỗi mức độ.
Hiện tại mình thấy bác hơi quá chớn nên mình ngứa mồm nói ra nhận định của mình thôi…
Bình thường mình ngại va chạm lắm :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Bao lâu rồi mới có topic vui như này ae nhỉ = ))))

1 Likes

Nổi ko có nghĩa là ko dốt.
Ngược lại, đây loại dốt gây hại cho xã hội.