HHG xác sống hồi sinh niêm yết cửa sau của Thăng Long..!

Thoái vốn, bổ sung vào khoản thu, bạn ktra doanh số nhiêu???

Thoái vốn để tái cơ cấu lại nhé

1 Likes

Thanks bạn! Có ttin để nắm giữ và gia tăng tỷ trọng đến cuối năm! Tin kia mà ra, chắt bốc đầu…:grimacing:

1 Likes

Trước mắt kỳ vọng hết dịch để em nó làm nốt cái bến xe miền tây đã chỗ đó đủ giá 5 rồi ae nhỉ

3 Likes

Kẹp bi nhìu nhỉ kk

1 Likes

tối qua mới nhắc hst QC; sáng nay cả dòng họ truồng luôn; dòng tiền mạnh thật, nhạy thật…

1 Likes

Kkk

thị trưởng đỏ lữa chơi hàng penny khỏi phải lo; nhà đầu tư đang rút chân ra blu, vì blu bong bóng đã quá căng… trước khi ra kết quả Q3: toàn lỗ và không có lợi nhuận… dòng tiền thông minh đang dịch chuyển dần vào penny có game;;;; anh/em cầm hàng yên tâm, nương theo lái…

2 Likes

Đẳng cấp lên bạn

Bác nắm nhìu siêu cổ thế.

Hàng đang hấp thụ dần nhé

Theo lú thuyết nếu cđông lớn đk bán thường giá sẽ giảm nhưng hàng bán ra mà giá tăng chắc chắn có cầu hấp thụ … cho thấy game rõ hơn

mốc tiếp theo là 5.x .Nếu vượt ngưỡng này chắc chắn có game

Lần cuối đọc là nó chả có tí bds nào. Đi bán cno thằng khác.

Cái gì rõ quá thì k đến lượt

Dòng penny niêm yết cửa sau rất HOT cho giai đoạn cuối năm… giờ cty muốn niên yết lên sàn rất khó, nên liên kết với cty sẵn có trên sàn để tạo game và phân chia lợi nhuận. Thông tin tốt từ nhà tạo lập chiều nay,taget VNi sẽ sớm đạt 1450-1500 trong năm nay, chủng bị nâng hạng trong 2022. VNam ck còn nhỏ bé, sơ khai… dòng tiền ngoại mà đổ về chắt hót sạch cp trên sàn…:grimacing:

1 Likes

Hoặc lùa gà thất đức :))

Có Ai lùa giá đáy không

Xem pic lập từ bao giờ rồi