💥 HHS -TCH Thiên Thời đang đến - HHS có BV 14k, dự EPS 1,5k-2k năm 2023 - Giá nào cho em?

Bà con sau trận ck sập đổ thì giờ phòng thủ lắm, có động tĩnh là hạ ngay margin. Tiền ứ BH nhiều quá nên một phần đổ vào ck đó

1 Likes

Qua tháng 10 bàn giao HH commerce thì TCH - HHS thẳng cánh tung bay? Hihi

1 Likes

1201 đáy của thị trường rồi.lúc siết tiền siết tín dụng thì FUll giờ tiền rẻ nhiều như quân nguyên lại sợ co lại tâm lý đám đông vẫn thế.cứ múc full hàng bác H xong để đấy 2025 nâng hạng thị trường lấy ra chơi

Thật ra rất nhiều cổ phiếu chỉ đang trong giai đoạn hồi phục như TCH vì lúc trước TCH trụ vững ở2x giờ giá 13.x trong khi ĐÂY MỚI LÀ THỜI CỦA CÁC EM NHÀ BÁC H.

1 Likes

2024-2025 khi thị trường chuẩn bị cho việc nâng hạng thì kỳ vọng các cổ phiếu sẽ lên một tầm cao mới với giá nhiều bà con sẽ bất ngờ.

Tuy nhiên phải chọn lựa các em ngon, giá còn hấp dẫn và có tương lai vì một cơ số cty sẽ ra đi do nợ nần phá sản, tránh những cty thua lỗ, nợ nhiều ra nhécác bác

1 Likes

Khi nắng đủ thì hoa sẽ nở. Đơn giản vậy thôi.

2 Likes

Không biết nhà bác H có tham gia dự án cảng KCN 20k ha ở HP không bác?

FDI high tech. đang đổ mạnh vào miền bắc

1 Likes

Mấy hôm nay nắng chói chang. Nhiều hoa đã bị héo. Chỉ có những bông hoa chuẩn bị đủ nước thì mới chống chịu đc. Buồn nhất là cp chỉ loanh quanh 13÷14 và KL càng ngày càng teo tóp. Kiểu này rồi mọi ng chán chẳng ai mua bán nữa. Ngắm nhìn vậy

2 Likes

Cũng có thể. Giai đoạn này cứ tập trung mấy cái BĐS cho cơ bản hoàn thiện và thu tiền. Tiền có và đây là đất của mình thì có khó gì. Mấy cty ở nơi khác đến HP còn làm đc thì sao mà TCH lại ko làm đc? Bác Hạ cứ thích từ từ. Ngay cả cách chơi chứng cũng vậy. Các cp BĐS khác đều >2x nhưng bác vẫn từ từ giữ 1x.

1 Likes

Về dòng bđs thì mình thật sự chẳng hiểu vì sao TCH-HHS thời thế đến mà giá vẫn thấp lèo tèo trong khi các em nợ nần chồng chất, dự án thì bị vướng đủ kiểu mà phi vèo vèo, bà con ca và kỳ vọng đủ kiểu…không biết ca gì và kỳ vọng gì?

Giờ bà con bị úp bô những cty nợ chồng chất …và bắt đầu tĩnh tầm lại để chọn những công ty tốt, không nợ nần, giá cp còn ngon

1 Likes

Em này sàn Hnx 10%/ ngày…kinh nhỉ!

HHS một lúc nào đó sẽ phi đẹp tuyệt vời?

Giá bèo nhèo dập tới dập lui, lái và bà con lướt lát các kiểu …biếtđâu thời gian sau TCH-HHS sẽ tăng n lần từ mức giá ngày hôm nay gây bất ngờ cho nhiều người? Hihi

TCH đang trũng nhóm BĐS

1 Likes

Vỏ lâm minh chủ dòng bđs lúc này vì : không nợ bank, không nợ trái phiếu, tiền gởi NH, dự án đến mùa thu hoạch & dự án đang triển khai chuẩn bị mở bán, đất vàng, giá bèo

Nhiều cp vượt đỉnh cà đang tiếp tục up tiếp.

mai qua 14 là dòng tiền đầu cơ tự lao vào bác

1 Likes

Bà con lại bắt đầu gấu dõng bđs trong khi giờ TCH - HHS lại quá xá bèo so mặt bằng chung nên tiền sẽ đổ vào các em nhà bác H.

Không chừng vượt ngay từ sáng sớm ngay sau ATO ? Hihi

TCH-HHS tuyệt vời thật. Cảm ơn bác chủ thớt chỉa sẻ được 2 em hàng quá ngon. Không có gì để chê. HHS perfect thật sự. Các chỉ số tài chính không thể tốt hơn. Nay đã lên tàu HHS. Kỳ vọng là quá nhiều

1 Likes

Bác chủ thớt có nghe ngóng được em hàng nào ngành công nghệ, có tiềm năng về bán dẫn không? FPT thì giá cao quá rồi, ELC…? Mình đang muốn có một em ngành công nghệ có khả năng hưởng lợi mảng bán dẫn trong những năm tới…

1 Likes

Danh mục không có HHS hoặc TCH là một thiếu sót. Và không có một em ngành công nghệ bán dẫn lại càng thiếu sót

1 Likes

Tái định cư khu D Bắc Sông Cấm, trục đường 46m mà bán 171 tr/m2 thì Shophouse và liền kề New City trên trục đường Đỗ Mười rộng 90m của TCH giá chắc phải 180 - 200 triệu/m2. Cua của TCH quá to, chưa thể cân nổi :joy:

2 Likes

Cám ơn bác.

FPT sẽ chơi lớn nên vào club100 vàcó thể tiến đến những mức giá bất ngờ nhiều người? FPTnền vững chắc và bác B nhân hậu nên rất mong FPT là một điểm hình nâng tầm VN.

Còn những em CN khác ở VN thì mình không rành lắm.

Về HHS - TCH, Mình vào trước lễ 2/9 đến giờ chỉ mới hoà vốn 2 em TCH - HHS thôi bác ơi , tính ra đang lỗ phí …hihi

Nhưng mà mình kỳ vọng và hold vì thật sự là thời các em nhà bác H.

1 Likes