Hii siêu phẩm phát hành cho đối tác nước ngoài giá 26

Hii bắt đầu từ sáng mai sẽ có đáy mới là 18 nhé …

Ủng hộ

1 Likes

quan tâm, con hàng sau bao lâu chìm vào quên lãng với nhiều tin xấu nhằm mục đích đè gom, thì hy vọng nay sẽ bừng tỉnh chói loà

1 Likes

Đồng quan đieme với bác chủ.

1 Likes

Dự đoán Đúng đáy HII giá 18… ai đã trên tàu nào

1 Likes

Sắp tới TTF có giấy phát hành thêm coi như có thêm 1k tỷ rơi vô đầu…Doanh nghiệp tái cấu trúc sau khủng hoảng cấn nhất tiền để mở rộng sản xuất… Đáy mới TTF sẽ là 10 nhé…hành trình TTF vào VN30 sẽ ko xa đâu…ko PR nhiều, ae kiểm chứng

1 Likes

Mình KO PR cổ nhiều, cổ chất , tốt như TTF và Hii sẽ dc các nhà đầu tư nhìn nhận lại và sẽ đi rất xa…và sẽ tăng chậm chứ ko tăng nóng

1 Likes

HII ngon wa

1 Likes

Hii, TTF song hùng kỳ hiệp

1 Likes

Có target cho em Hii ko bác, thấy bắt đầu kéo rát rồi

bán vào ngày thứ hai tới hoặc 13/11 nhé . nếu BCTC Q3 tốt thì ôm luôn quý 4. tôi ôm dài hạn sang 2022 luôn

mua được giá 18 sợ ji. sang 2022 ăn x2 luôn. làM J RA

CHỌN được mã tốt ko hay bằng đúng thời điểm, có những mã 3 năm ko tăng như TCM nhưng 1 tháng TCM x4

giờ TCM cũng bắt đầu ngon lại rồi Trước mắt quý 4 giá 90

Quý này HII đạt có 16 tỷ, thấp hơn quý cùng kỳ năm trước, nay giá cũng bắt đầu giảm rồi, còn kỳ vọng nhiều k bác

hii doanh thu tăng mạnh. lợi nhuận 9 thấng trên 60 tỷ. Quý 3 thấp do covid và cước Vận tải cao. NGắn hạn có thể bán hôm nay hoac ngày 12/11. dài hạn vẫn ôm đến quý 4 dc

mời ae sang siêu phẩm TTF nhé

https://f247.com/t/ttf-va-game-phat-hanh-them-1000-ty-dong-su-tro-lai-cua-1-vi-vua/51821/102