🚀 HMS - "Cực phẩm EPS" Lợi nhuận "đột biến" giai đoạn 2023 2027 10k 30k/năm

chủ Top kẹt từ giá 4x vẫn chưa ra hết hàng à?

1 Likes

bác chủ có nghiên cứu con BDT không ak?

1 Likes

Mất công nghiên cứu 2 3 năm mà kẹt 4x đc…chuyện hài à :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Chưa x lần là cất tủ nhé mấy chiến sỹ. :rofl: :kissing_heart:

3 Likes
3 Likes

Tóm tắt ĐHĐCĐ 2023:

• CCN PNL hiện tại đã có 3 đơn vị đặt cọc 3ha (3 lô), tiền cọc 5-10%. Dự tháng 12 bàn giao 50% mặt bằng cho nđt thứ cấp.
  • KDC TTT: 100% gpmb xong, dự tháng 7 sẽ giao đất, sau đó 90 ngày thì nộp tiền sd đất, tháng 10 tháng 11 sẽ tiến hành thi công hạ tầng.
  • Vân Trung: HMS (pháp nhân ko liên quan) đã đc lựa chọn làm nđt Khu NOXH số 1. Taij thời điểm này BLĐ chưa góp vốn và liên kết với vai trò nhà thầu thi công.
4 Likes

Nhằm nhanh chóng hoàn thiện hạ tầng, thu hút nhà đầu tư thứ cấp đi vào hoạt động, chủ đầu tư dự án Cụm Công nghiệp Phạm Ngũ Lão – Nghĩa Dân, huyện Kim Động đang tích cực thi công các hạng mục, phấn đấu hoàn thành xong trong vòng 15 tháng thay vì 18 tháng như kế hoạch đề ra.
Mục tiêu tháng 10/2023 sẽ giao đất đợt 1 cho nhà đầu tư thứ cấp.

3 Likes

vc7 thế nào chủ thớt.

Dài hạn HMS vẫn là “Siêu Phẩm”

5 Likes

Tiến độ tháng 6:

3 Likes

bác này có phải bạn Duy Đạt không mà view tương đồng quá

2 Likes

Không nhé.
Nhiều anh chị em công ty CK thấy tôi PR thì sẽ để ý tới.

Cổ chất khác sẽ phải chất.
Cần kiên nhẫn là được.

hóng hí hí

1 Likes

Anh em lấy hình ảnh mình share PR…hân hạnh quá! :beer: :beers:

Anh em đi thực tế thank you nhé!
Bài phân tích rất hay, có tầm nhìn xa…

Chưa có quả dự án 5000 tỷ dưới Gia Lâm (lên quận sắp tới)
Khách sạn “Vườn Thủ Đô” sẽ xây mới :heart_eyes:…(địa chỉ: 4 P. Hoàng Ngọc Phách, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội)
Việt Yên, Bắc Giang ngoài dự án NOXH vẫn còn dự án của HMS (tổng 75 ha tài trợ quy hoạch)…
3681 m2 đất 381 Đội Cấn.
646 m2 đất 147 Đốc Ngữ…
Đề nghị clip sau này anh em update tiếp nhé!

1 Likes

Làm clip đại chúng cần khách quan chút và đề cập những cái nó hiện hữu chút. Những dự án xa xa độ chắc chắn không cao và ít thông tin thì không cần đề cập hết, ae tự tìm hiểu thêm thôi.

2 Likes

Kdc TTT cuối năm làm chưa các bác

mình Duy Đạt, Bác Săn Cổ Đất là 1 cao thủ săn cổ bác nhé

2 Likes

Chợ bắt đầu đông hơn r. HMS câu chuyện còn đang kể nhiều. Lãnh đạo chủ tịch nắm 40% thì lợi ích nhiều lắm. Dự án làm thì update liên tục
Bao năm tài sản tăng liên tục mà vốn hoá vẫn giữ nguyên?

1 Likes

HMS giá cho thuê bds kcn 120 đến 135 USD/m2 nhé! Vượt dự đoán 125 USD/m2.

4 Likes

Có thông tin ko bác

1 Likes