Hng_kỳ vọng tương lai

1 tỉ cp và lợi nhuận 9 tháng thì đang lỗ vậy mà số cp gd cũng chỉ có hơn chục triệu 1 phiên. Chắc nhiều tay to ém hàng rồi.

HNG lực cầu khá tốt, nén một vài phiên để tăng tiếp :airplane: :airplane: :airplane:

1 Likes

Mong có chuối già HNG bán ở VN mà e rằng khó. Dân Việt vẫn phải ăn hàng lởm để hàng xịn còn xuất khẩu, đến khi nào người Việt mới giàu???

Anh em có nhìn thấy gì không :smiley: . Xu thế nông nghiệp của thế kỷ 21 chính là nông nghiệp xanh, trái cây sẽ là ưu tiên số 1 vì nó mang lại tuổi thọ cao hơn cho loài người :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Xuất đc cho mấy quốc ra màu vàng, hồng, đỏ thì tuyệt vời :smiley:

Ai quan tâm có thể vào nhóm mình tự lập để thảo luận cho vui. Mình chỉ là NDT ko phải MG hay làm cho cty ck nào nhé
image

Nay lại tiếp tục trò đè gom phiên ATC. T2 sẽ bốc đầu nhé!

Nay trao tay 20tr cp cá mập đang làm game lớn cho ae

1 Likes

Sắp có j đó rất to ở phía trước :grinning:

Thảo nào sàn liên tọi, đau mề quá :woozy_face: :woozy_face: :woozy_face:

Bầu Đức đã bắn phát súng đầu tiên cho công tác thoái vốn khỏi HNG.

HNG trên con đường hồi sinh :smiley: :smiley:

hàng chất lượng, đánh đúng chuẩn vĩ mô

định lượng nhanh:Ước luọng giá HNG hiện tại, các bác thấy như thế được không. haha " 1/2 số tiền mr Dương đã bỏ vào HNG, 20k tỉ. (20- debt- epuity)/share =7k. Gía trị hợp lý hiện tại tầm 14k cho HNG Đương nhiên đây chỉ là cách ước lượng, định giá của em."

1 Likes

Ai có tiền nhàn rỗi thì ôm lâu sẽ có thành quả. Đầu tư cần thời gian

36
mr Dương làm ăn rất quyết liệt, thoái hết công ty con, tập trung cho hng

Có cụ nào làm room ■■■■, anh em Join vào cập nhật thêm ha, bỏ khoảng trắng chữ ■■■■ để vào :https://za lo.me/g/khzlzo278

anh em vào room để bàn luận, nhiều thông tin bổ ích

công ty tiềm năng