Hng - tạo đáy xong chưa?

cảm giác hng bị đè quá

chart này hng sắp phi rồi

hóng báo cáo quí hai

giá phân giảm, 6 tháng cuối năm hng sẽ rất tích cực

vùng đáy

Phó Thủ tướng đánh giá cao chuyến thăm Việt Nam lần thứ 2 của một Cao ủy Nông nghiệp EU, cho rằng đây là dịp để hai bên thúc đẩy hợp tác, nhất là nông nghiệp và thương mại, là những lĩnh vực còn nhiều dư địa. Phó Thủ tướng vui mừng nhận thấy quan hệ Đối tác và Hợp tác toàn diện Việt Nam - EU đang phát triển tốt đẹp, đạt nhiều thành tựu tích cực. EU là đối tác kinh tế quan trọng của Việt Nam, là đối tác thương mại lớn thứ 5, thị trường xuất khẩu lớn thứ 3, thị trường nhập khẩu lớn thứ 5 và nhà đầu tư lớn thứ 6 của Việt Nam. Đặc biệt từ sau khi Hiệp định EVFTA có hiệu lực (1/8/2020), thương mại hai chiều tăng nhanh chóng. Năm 2021, trao đổi thương mại hai chiều với EU đạt gần 57 tỷ USD, tăng trưởng 15% so với năm 2020. Trong 5 tháng đầu năm 2022, kim ngạch thương mại hai chiều Việt Nam - EU đạt gần 26,2 tỷ USD, tăng gần 14,4% so với cùng kỳ 2021.

kì vọng quí 2 ngon

Lỗ mà ngon gì?

Lợi nhuận quý 2 giảm 92% so với cùng kỳ, lời có 22 tỷ thoy chứ không phải lỗ. Mà không hiểu sao lái lại gom quyết liệt như vậy, dư mua giá trần 8tr cổ từ phiên sáng luôn.

bác lấy báo cáo đâu thế, gửi cho em link với bác ơi. thanks bác

haha mình nhầm bạn ơi, hú hồn hà :)) thất vọng cả buổi chiều giờ mới biết nhầm

sao lại thất vọng, nếu HNG lời được 20 tỉ này, giá HNG lập tức lên 20

Mình kỳ vọng nhiều hơn, mà phiên hôm nay như thế là yên tâm rồi, lạc quan thôi bạn, chờ đợi bác Dương thôi

hng có tin gì mà lên thế các bác

quá tốt anh em

công ty quá tiềm năng

một khoản đầu tư giá trij cho 2024

múc

công ty quá giá trị, vốn hóa nhỏ