Hội giữ HVG

Ông đâu

Năm mới chúc cổ đông hvg 1 năm thắng lợi ,

Ôg ôm bao lâu r

hồi tháng 7 tôi mua giá 3 bán lỗ 2,6, đợt này tôi vào lại giá 4

Tôi mới vào ko biết luật xóa tự động này

2 Likes

Khi đã mua cứ nắm giữ 1 năm kiểu gì cũng có lời, coi như gửi tiết kiệm. Tôi đã từng mua nhiều cổ phiếu ở chân sóng NKG giá 7,1, GIL giá 26, ko đủ kiên nhẫn bán đi để rồi nó tăng mấy lần,

Tôi ko biết nhìn dòng tiền

1 Likes

Tức là tổng số lượng tiền tham gia trong thị trường chứng khoán tại 1 thời điểm

1 Likes

Thật sự là tôi ko có kinh nghiệm, 2021 lúc sóng thép ,nghân hàng , tôi mua ldg mấy tháng bán lỗ song nó tăng 3,4 lần, giờ mua hvg có thể nó ko tăng ngay , nó nhiều ao luôi quý 2 cước tàu biển giảm, r

1 Likes

Gửi ae bài về phán quyết Mỹ về thuế cá tra Hung Vuong Coororparation nhé, ae ôm thật chặt nhé, thấy hội HVG bên Fx3x1x9 báo năm nay nó thả rất nhiều cá hy vong là 1 mùa bội thu, múc xúc húc coi tích sản…mình mỗi tuần đóng góp ít tích sản … https://www.govinfo.gov/content/pkg/USCOURTS-cit-1_18-cv-00071/pdf/USCOURTS-cit-1_18-cv-00071-0.pdf

1 Likes

Theo số liệu trích suất từ THỐNG KÊ NGUỒN CUNG_NGUỒN NHẬP khẩu thì lượng hàng HVG vẫn suất đều đều đi các nước kể cả Mỹ, HVG đứng thứ 8 trong số các cty xuất khẩu cá tra vào Brãxil năm nay em nó có 1 bạn hàng rất triển vọng là Cânada. Đầu năm ngành Xuất nhập khẩu liên tục báo tin vui, hòa chung nhịp sống Xuất nhập khẩu thì Mấy hôm nay Thủy sản đều TÍM và XANH TÍM, ko biết mai có mua được tý nào ko đây

2 Likes

Vậy nay em ko nhập thêm nữa, để mai nhập thêm HVg

Nay toàn lệnh TO khai xuân, xanh tý cùng sóng XK đáp ứng nhu cầu lạm phát thức ăn toàn cầu nào…

2 Likes

lượng mua vẫn nhiều khai xuân tý lấy hên, tay to vào nhiều nhé

1 Likes

mỗi tuần vào 1 ít, tích sản tới lúc nào nó chạy là thu lại thành quả. Hy vọng vào a Minh :smiley:

Sẽ chạy thôi,mảng nào cũng tốt,HVG có cái là cơ sở VC rất tốt, toàn hàng G7 tư bản ko hàng tàu kho lạnh ngon, cá ngon…sẽ chạynhưng ko biết khi nào. Giờ vào Banks, BĐS toàn hứng Bô lên 1 trần, T+3 về lại SÀN vẫn lõm, giá quá cao rồi, Giá em HVG bằng 1 lần lên so với các cty cùng đẳng cấp, tay to vào số lượng lớn nhiều( tay vừa vừa khối lượng to nên quen gọi tay to)…Thông tin ae cũng tự moi tự sướng nhưng đều tốt…NÓ TĂNG TRONG NGHI NGỜ MỚI ĂN BĂNG LẦN ĐƯỢC, chúc ae mua may bán thắng nhé

2 Likes

Anh Minh nắm gần 39% kho úp bô ae đâu. Con này bản thân đã to, Hệ thống nó còn khủng nữa. Múc sân si gì 1 hay 2 line…đến lúc nó chạy thì đặt trần cũng ko có mà mua

2 Likes

Tài khoản bác giờ đang chơi những cp nào?

Mỗi JVC và HVG…JVC dập cho te tua. HVG cố TÍM lấy HÊN cả năm cho AE. Định nhập chẳng biết nhập gì? BĐS thì nó cứ SÀN SÀN TRẦN rồi lại SÀN, BANKS cũng vậy phá hết các ngưỡng hộ trợ rồi…thôi cứ tạm múc em này CSVC ngon , làm thực, ăn thực…nó gặp xui vụ thuế 3.89 USD nay đã giảm còn 0.89 USD (ae xem link đã gửi) JVC ngành nghề, tài sản ko bằng HVG(đã xem cơ sở 2 em và so sánh) tuy nhiên mua để đóng góp tý cho phong trào chiến đấu chống covid…thua thiệt tý cũng ko sao? AE có con nào hay hay nữa ko?

1 Likes