Hội những nhà đầu tư theo phương pháp giá trị

Bạn đi thực địa sẽ thấy Szc là mỏ kim cương

1 Likes

Vị trí kcn châu Đức đẹp nhất trong họ sonadezi

1 Likes

đầu tư giá trị thì không thể nào thiếu VHM :slight_smile:

2 Likes

Nhiều tiền quá cũng Trầm Cảm đấy Suzy, vì không biết xài tiền đi đâu cho hết :laughing:

1 Likes

Nay index giảm quá bác chủ ah

Bao nhiêu mã giá ngon với giá quá rẻ sao các bạn không múc? Giá giảm do nđt ngắn hạn chốt lời sau hơn 1 tháng đi ngang. Dòng tiền chuẩn bị đổ vào các mã trụ hoặc mã có kqkd tốt trong quý 1/2021. Múc bây giờ hoặc không bao giờ.

3 Likes

Có ai đang tình trạng chỉ số tăng nhiều lên tk tăng ít, chỉ số hôm nay giảm ít mà tài khoản giảm nhiều không ạ

Thế là cổ yếu phải ko bác. E vào mấy con hàng cơ bản đợt này ko tăng mấy, nhưng giảm cũng giảm nhẹ thôi.

Nay VHM chạy nè, NC broker cũng khuyến nghị VHM luôn

1 Likes

Giới thiệu cổ phiếu duy nhất trong danh mục của mình: NTL. Đã gom từ giá 20 dài lên vùng 27. Hiện tại giá vốn trung bình là 25.2. Đây là cổ phiếu mình rất tâm đắc vì tài chính rất tốt, tình hình kinh doanh tốt và khả năng sinh lời cao, cổ tức đều đặn hàng năm: trung bình 2500 đ/ cổ phiếu.

Tình hình là đã quyết định làm cú chót để gom hàng và sẽ bỏ két khóa lại trong 10 - 15 năm tới. Có thể mỗi tháng sẽ mở két một lần để nhét thêm ít nếu về đúng vùng giá đẹp.

Khi thiên hạ ai cũng bảo NTL hàng nặng mông, không có lái, khó đi đường dài, quỹ đất thì cạn kiệt … Càng nhiều lời đàm tiếu thì mình sẽ càng mua. Thời gian sẽ trả lời tất cả. Để 10 năm sau nhìn lại kết quả đầu tư ngày hôm nay sẽ như thế nào.

1 Likes

Các bác có gì mới không? Mình ý kiến tý cho bài nó đỡ trôi. Chúc các bác đầu tư thành công!

Vẫn độc thân và đang cưa e broker bên vndirect b ơi. Giờ chúc nhau sớm có người yêu, chứ chứng cháo gì tầm này nữa :rofl: topic này giờ có update thông tin gì nữa đâu mà chẳng trôi. kệ cho nó trôi đi b ơi :grinning_face_with_smiling_eyes: trôi tận đâu rồi b còn móc lên làm gi :sweat_smile:

Bác xem giúp e viễn thông vụ thể VGI với, vốn hoá quá lớn mà giá có bé tí :smiley: thanks bác nhé, vừa mới đọc hết các cmt pót của nha bác xong :))

Sorry bạn, thỉnh thoảng mình chém gió về một số mã mình đang nắm giữ cho vui thôi, chứ mình không review các mã cổ phiếu.

SZC bán nội bộ giá 6.8tr/m2, trong khi giá thị trường khu đó 12-14tr. Chơi vậy ko hay vs cổ đông!!!

SZC còn ai có thông tin không

Bctc q4