Hot - A7- Cảnh báo - Phân tích sự kiện THM tác động đến TTck

tôi đánh giá quả tâm thư là để giữ bằng đc danh dự của THM, là THM bị ép, chứ THM muốn mua.

2 Likes

đồng ý. giờ chơi ko cổ đất thì chơi gì đc? làm anh hùng đi giải cứu bank chứng thép à? tôi lạy

nhìn bị ép tội thật, bị điều tra 10 dự án, còn bị bank siết

2 Likes

THM là cái mã mẹ giề . Đất đai nó tăng trên khắp thế giới , éo riêng gì VN . Cả thế giới nó bơm tiền thì người ta trú ẩn vào BDS thôi . THM nó cũng vậy , nó tính vay tiền trốn vào đất mà bị soi quá , thế méo có tiền tươi thì để thằng khác có tiền nó xúc cho . Gio mà cầm tiền thì xớ rớ còn cái nai quần thôi

1 Likes

kệ lão đi, ai bán cứ bán, riêng tôi cứ lụm lặt dần

Thằng THM nó cũng giống AE mình . Nó có ít tiền , nó tính vay bank tìm miếng đất nào đẹp trú ẩn chống bão mất giá tiền giấy . Méo ngờ bị soi quá …

Cái chính là THM không đủ tiền để nộp. Ngân hàng bị cấm cho vay. Trừ khi giá tiền thấp xuống hoặc vào doanh nghiệp nào có đủ tài chính thì chơi thẳng tay được thui ạ.

Media nhiều chiêu trò quá. Nhức hết cả thủ. A e tin tưởng thì đồng hành cùng doanh nghiệp thôi. Ai ko vững tin thì nhường cho ng khác thôi.Đã có lương mai cảnh múc từ sớm ko lại CE mất.

1 Likes

Tôi cũng thú thật với các ông là tôi đây cũng vay NH 20 TỎI đầu tư vào đất mấy tháng nay . LS rẻ thúi chỉ có 7,2%/ năm , chỉ có thằng ngu mới không tận dụng thời cơ tìm cách lấy tiền của thằng khác đi mua đất vào lúc này .

1 Likes

thật đéo hiểu nổi chính trường VN, đấu giá công khai, minh bạch, thu lợi cho quốc khố cũng bị xử ép, còn tay trong tay ngoài bỏ giá thấp ăn chung chia thì bị điều tra bỏ tù.

cở bản vẫn là ấn nút bơm tiền 350k tỷ. ko trú đất thì mất xác vì lạm phát

Mua vì bơm tiền thì cầm tới khi nào hết bơm thì bán. Ko phải xoắn. Kaka

Hai công ty tung hứng nhau thôi bác à. Bán đấu giá luôn có trò này thôi. Mấy lãnh đạo bán cả rồi giờ nhỏ lẻ đạp nhau mà chạy thôi. Tình từ tháng 7 đến nay BDS đã tăng liên tục 2 quý. Tất cả điều đã x2 x3 x4 tài khoản có điên mới có tay to đưa tay vào hứng cây dao nó rơi.

Chỉ có đất và cổ đất là tài sản yên tâm và giá trị nhất. Lúc lạm phát này mới thấy đất và cổ đất quý giá

Kinh nhỉ, bạn có cổ nào x2,x3,x4 ko?

1 Likes

A7 giải thích không ảnh hưởng các ace nhé

đất THM muốn mua nhưng bị dính đến chính trị bác ạ, THM cũng khổ lắm.

Nó không 24.5 thì vẫn 23.8, giờ đố ông nào mua giá thấp hơn được đấy ;))

1 Likes

Bác ko biết THM là ai thật á :joy:

tôi ko nghĩ thế, nó có thừa ấy, nhưng nó ko dám nộp số tiền ấy… khà khà

các bác nhỏ lẻ tim đập chân run xong đòi bán, thế bán xong mua gì mới là vấn đề, vì thiên thời được tạo ra do tác động chính sách kinh tế vĩ mô, chứ có phải do THM bỏ cọc hay không đâu, hay bán hết xúc bank, thep, chứng?

4 Likes