HOT ! Cặn bã CK hay nhục nhã cho một thế hệ. Bài viết của đại cao thủ x8000 lần tk bằng đầu tư giá trị chân chính

A7 ơi! giá này mua được chưa anh. Để em vào gánh ạ!

Chứng mõm nick mới.

1 Likes

giờ chỉ có CEO, DIG, L14 tím mới kéo được dòng bds

Hehe, bắt đáy cứu ae là chính

Vào bắt đáy cùng tôi nào ae! Win win

Mày nhiều tuổi mà nói ngu vl. Óc lợn. Đầu tư cái cặc j…cút

Bắt đúng giá -4% ăn ngay 1 cây 7% mát lòng mát dạ :))

Chúc mừng bác

Nó chứng mõm thôi.kaka

Mõm hay ko thì còn phải xét. Bố mấy con chicken.

Con c.hó này chắc sủa mấy hôm có tin himlam bán. Thấy bán xog thì đổi nick à con. Sao mày sống hèn mọn thế

E mới vào thị trg từ cuối năm ngoái . Lúc đầu đánh nhỏ . Ko có đg lối . Nhưng khi xem video thầy e chỉ theo dig ceo . Đợt a quyết úp e vào hơn trăm . Và đợt rung vừa rồi em bán cả xe vào hơn tỷ . Giá càng hạ càng máu mua thêm . Coi như điếc. Chỉ có ng có niềm tin mới nhìn thấy đẳng cấp của thầy . Thầy xem có room vip vip nào cho em vào để đc yết kiến thầy thg xuyên e ở hải dương ■■■■ 0986.344.587 . :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes: chúc thầy có nhiều sức khoẻ để đánh trận

Bác vào page khát khao học thầy A7 do chị Tươi vợ A7 mở lớp đấy.yêu cầu tài chính trên 5 tỉ thì được vào lớp của thầy.bạn e học lớp của A7 từ tháng 11 năm ngoái cũng giao lưu vs thầy được 4 5 lần rồi

Em chỉ xin vào room chát thôi tài chính e chỉ có hơn tỷ tất tay dig với ceo rồi . Em định xin vào room ■■■■ thôi . Chứ hiện tại ko đủ tc 5 tỷ

Em xem video là e hấp thụ đc cách đánh của thầy . Đẳng cấp của ck phải đánh bàng vĩ mô ko phải đánh bằng chart . Nghe thấy nói là hấp thụ đc tư duy để đánh . Vì vĩ mô là tầm nhìn xa . Xâu rộng . Thiên thời là thời ky của cái gì lên ngôi giá trị ra sao . Thuận thời nắm chắc là thắng . Chỉ có bọn tầm nhìn hạn hẹp mới ko thấy đc quý nhân . E chỉ muốn vào room để đi cùng đội ngũ thôi . Còn đâu xem video của thầy e tự hiểu ý thầy dạy .

1 Likes

Mày đừng nói phét ko ae lại ỉa vào mõm con mẹ mày. Thua thì ngậm mõm lại. Ngu dốt thì theo ng giỏi mà học. Đi sủa tối ngày mang ô nhục về nhà con mẹ mày đấy. Hố hố

ối DIGGGGGGGGG

tím không ae ?

theo dõi A7 ở đậu bạn cho theo với