HOT ! Đầu tư ck mà ko biết chuyện này cả đời hối tiếc

siết cho khoẻ vào rồi lại phải hà hơi thổi ngạt

5 Likes

Oxi chất lượng quá A7. Đúng câu, lúc cần A7 có, lúc khó có A7 :))

2 Likes

Him lam phải bán lấy 4k tỷ trả vụ flc cho vay ngoài nhé bác. Thêm con ncb 7k tỷ nữa. :slight_smile:

1 Likes

Mấy hôm nay ko thấy chú a7 lên f, chúc chú và gđ buổi tối tốt lành!

cảm ơn a7 đã luôn đồng hành cùng các anh em nhỏ lẻ cho dù mọi con sóng to sóng nhỏ …

2 Likes

bác vào đọc bctc q2 đi - cái khoản phải thu của Himlam hơn 3k tỷ biến mất rồi - bác tự suy ra nhé

CON BẠC SẼ KO BAO GIỜ NGỪNG CHƠI KHI NÓ ĐANG THẮNG HOẶC ĐANG CÒN TIỀN, NÓ CHỈ THỰC SỰ NGỪNG CHƠI KHI NÓ SẠCH ĐÍT. tiền chảy qua túi người kiên nhẫn .

2 Likes

A7 nói bọn nó k tin nhưng ae hiểu chuyện đều biết đó là sự thật. Chúng nó k cướp thì để mình giàu vậy .kkkk

Hi

Em chúc A7 và gia đình đầu tuần vui vẻ nhé

3 Likes
6 Likes

Có dịp mong A7 ra video xâu chuỗi các sự kiện liên quan tới vĩ mô trong nước và thế giới như: lạm phát mỹ tăng, lãi suất mỹ tăng, nhà nước bán ra usd mạnh, nhà nước thu tiền về, các cty như samsung giảm sản lượng,… tụi em vẫn đang hơi mơ hồ khi xâu chuỗi sự kiện liên quan tới nhau ạ

8 Likes

Dơn giản là tăng liên tiếp kkk

A7 cho em hỏi, tình hình thanh khoản bđs bên Trung Quốc đang tắc, bê bối nợ xấu bđs cắm bank, thì có ảnh hưởng nhiều tới kinh tế VN nói chung và bđs VN nói riêng ko ạ?? Em cám ơn!

11 Likes

Mừng thầy A7 trở lại và sẽ lợi hại hơn xưa kkk

1 Likes

Trung quốc nó thừa cung. Chính quyền lại làm quá nên nó muốn sập luôn. VN châc ngán rồi, sắp tới chính sách quay xe thôi

36 Likes

A7 mãi đỉnh! :star_struck:

2 Likes

Dòng tiền thị trường trung vẫn yếu quá anh ạ. Dòng tiền vẫn đang nghe ngóng là chính. Không biết bao giờ thời vni 30k tỷ 1 phiên mới quay lại

siêu cổ Ceo lãi quí 2 bé như cục c.ứt nhỉ