HOT ! Đầu tư ck mà ko biết chuyện này cả đời hối tiếc

Cố lên mấy con lợn :pig: cố lên dìm cố vào kkk :fu:

tôi cũng có mua hay cl gì để giam mua gì đâu chỉ nói pct nói mà không mua mât uy tín thế mà đã bị nói

Có group không bác xin vào thăm mấy con gà sống chết sao rồi hhh

Nếu đổi nick thì phải viết Hoa đầu câu + sau dấu chấm phẩy là dấu cách nhé ko a lại báo Mod khoá nick tiếp đấy…

nói gì vậy tôi ko hiểu

m có gào rú cả ngày có bòi tụi bố nhả hàng ra nhé :)) m chỉ dọa được mấy thằng tầm nhìn bằng phiên thôi hố hố

ý của ông tôi là ních trên đó hả

Cái thay đổi tối thiểu để giấu mặt đi CL mà cũng ko làm đc thì chịu…:slightly_smiling_face:

à hiểu rồi ý nói tôi là cl trên đó hả

Có group dig không cho tao xin vào thủ dâm chung với bọn mày phát

Thủ cc, bố cầm từ cuối 2021 đến giờ ngày ngày lên đọc cmt của lũ chim lợn chúng m cho đỡ buồn thôi :))

Hôm nay bố buồn quá. Th đb @cangaymua đâu chui ra đây gáy nào??

Mày cầm từ cuối năm 2021 giờ ít nhất cũng lõm 50-60% rồi thương mày quá. Mày cho tao link group để cùng thủ dâm với mày phát

bố show tk không lõm bằng đó m bú b cho bố nhé :))

Cuối 2021 giá 50 giờ lõm 50-60% à thằng ngu? Mày ko mở mồm ra thì ai biết mày ngu?

1 Likes

nó ngu thật chứ ko phải vờ

Sao tao biết mày đu giá 50 hay 8x 10x hhh. Mà cho dù mày có đu 50 mà lãi x2 không chốt để giờ lõm là mày ngu lắm con lợn

Sao tao phải bú nhỉ thì mày thích thì mày show thôi đừng mượn chấp vá của ai nhé mày

Thì mày phán nó lỗ 50-60% nó show ra ko phải mày phải bú là đúng rồi. Thôi bú đi ai bảo mày ngu cơ…:relieved:

Hhh tao khịa bọn mày tí cho vui mà bú này nọ vô văn hóa thế. Đến giờ giao dịch rồi bố mày đi đây khi nào cần giải trí tao vào khịa bọn mày tiếp nhé cố gồng lỗ nhé thương mày