HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Mình tin là anh tuấn nói thật lòng

2 Likes

có gr CEO ko b

DIG - CEO mất thanh khoản. Hàng chất bán sàn cao hơn núi.

Cám ơn bác đã chửi. Bác nhớ follow em nhé, để lần sau em mua tiếp bác lại chửi cho vui.

Em đã vào dig theo lệnh a7

Tạm biệt gấu mi sa nhé mai còn cái nịt rồi !

Cần bán thỏa thuận CEO 4x , DIG 6x ai mua PM em nhé 10k và 5k ( CEO , DIG)

bno đè hàng A7 vì A7 uy lớn quá. bno sợ tiếng nói không bằng A7. Sợ mất bát cơm nên đang dở trò bẩn thỉu. Nhưng đâu biết đang chống lại thiên thời hậu thuẫn A7. Quay đầu sớm thì còn có cơm ăn. không thì chỉ còn đầu buồi với cứt.

4 Likes

cho e link đi e mắc kẹt trên ngọn cây r

Khối lg chất sàn kia phần nhiều của đội sọc đó, nhỏ lẻ ít thôi. Nó chất để ae nhìn hoảng tg bị bán tháo. TT nó khốc liệt cũng là bài học về dùng margin.

4 Likes

chia buồn

Mất dồi đó,sẽ mất thêm. :laughing:

1 Likes

AE thấy giống mô hình ponzi chưa. Đi học thêm 1 khóa đa cấp nữa thì đúng bài mẹ luôn. Đất ruộng đéo có quy hoạch, đéo giải phóng được mặt bằng thì mãi là đất ruộng thôi. Nam minh phương có 54ha mà mãi đéo có đủ vốn để làm thì tư cách mẹ gì mà đòi ngồi chung mâm với dxg. L14 một trong những con bds sida nhất tam sàn. Thà như sông đà còn xây được móng tăng nóng đã đành giờ nam minh phương còn chưa giải phóng mặt bằng xong. Có ai hỏi tại sao thị trường 1 đống con bds tốt mà A7 chỉ bắt ae múc L14, dig, ceo ko =)) Y như kịch bản lan đột biến.

Mình mua 1-2 năm mới bán thù tính hì ngắn hạn. Tử thủ thôi. Ko xem bảng làm gì mà cũng chả đôi co với CL nữa. Kệ TT nó sẽ quyết định ai đúng ai sai.

A7 live mới nhất

bán ko?

Nó có cổ nào đâu, tuổi nó cho tiền cũng không dám mua DIG mua CEO, vì nó có chịu đi tìm hiểu doanh nghiệp đang làm gì, có gì đâu bác. Tôi thật

1 Likes

5 Likes

Doanh số nhà ở Mỹ cao nhất 15 năm Năm 2021, lãi suất thấp và nhu cầu cao giúp doanh số bán nhà của Mỹ đã tăng lên mức cao nhất trong 15 năm. Doanh số nhà ở Mỹ cao nhất 15 năm - VnExpress Kinh doanh

Ối zời ơi mấy thằng broker cty chứng khoán cả ngày chổng đít phím thép, phím HPG.

… Cả thị trường thép lớn nhất thế giới của Trung Quốc mới trị giá 115 tỉ đô la, mình HPG cách đây 3 tháng trị giá 12 tỉ đô la. Giờ tuy giảm đôi chút nhưng xin hỏi các chiên za giá HPG như vậy có đắt không?

Học lắm ngộ chữ, đầu đặc lại toàn bã đậu…Đất 10 năm tăng x20-50 lần thì cổ đất nó x100-1000 lần các chiên za không phím, vì chúng sợ phím vậy thì mốc mồm không ăn được phí . Kkkk

1 Likes