HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Thằng não tôm. BĐS nó là chỗ trũng nhất, bơm tiền ra mọi ngả thì cuối cùng cũng chảy về đất hết mà thôi. Thầy lấy giai đoạn 2009 ra ví dụ, chứ Thầy không có bảo giai đoạn này giống 2009.

nên có bgio nghe theo các cty chứng khoán mà ngta giàu và chiến thắng trên thị trường này bgio đâu. họ luôn có lợi ích riêng và mục đích riêng.

Anh em đầu tư theo chu kỳ cứ phải xác định ôm dòng cổ phiếu mạnh nhất chu kỳ. Vì nó sẽ là thằng tăng mạnh nhất và chết sau cùng ………

Chính vì mày mà hàng hoạt F0 phải rời bỏ thị trường! Bọn nó lăn lộn với 1 mớ bòng bong mà mày tạo ra, mày vẽ nên. Mua chứng khoán việt nam mà mày lấy sách tàu, sách tây ra dịch bậy dịch bạ. Xong lùa bọn F0 vào mua sách của mày. Làm giàu cho mày. Mày chỉ là 1 thằng bán sách! Ko hơn ko kém. Mày ko có đủ tư duy để phản biện lại A7, mày nên xóa kênh youtube đi cho đỡ tạo nghiệp. Ai nhảy vào dòng P giờ này thì ăn cái bô nhé. Làm việc thất đức sau này con cái nó gánh hết đấy. Kiếp của mày gánh ko nổi đâu.

3 Likes

Thầy cho em hỏi hiện nay củng tiền m2 trung bình là bao nhiêu ạ

Mình đệ ghẻ của A7 còn nhận thức tốt hơn Thái. Thái về đọc mấy bài mình đi để nâng trình. Dạy người ta thua lỗ tạo nghiệp đó

1 Likes

Ngu vừa thôi, doanh nghiệp dầu khí VN nó có làm ăn được như DN tây đâu, ăn theo sóng đầu cơ dầu tỉnh táo mà té lẹ đi :))

Thầy nói rất đúng. Cổ dòng P tăng là trend tạm thời. Dầu thô VN đa phần nhập khẩu từ nước ngoài. Giá dầu càng tăng thì càng đẩy lạm phát lên cao hơn. Nói vậy để đủ hiểu ngành nào hưởng lợi rồi.

Còn tao thì thương cho 1 kiếp người lạc lối.

Rồi sau này những người ôm lỗ đi qua được pha chỉnh vừa rồi nó giàu gấp mấy lần mày. Còn cái loại mày vẫn quanh quẩn ngu si. Ko bao giờ khá hơn được!

Ông thì uy tín quá rồi, chiên za nổi váng lập pic 1 ngày có hơn 40 comment. A7 lập pic nửa ngày có mấy trăm comment. Sao ông cứ vào đây la liếm để ace họ chửi cho. Nghĩ cũng khổ

Giá dầu tăng, doanh nghiệp kinh doanh dầu tại VN còn thua lỗ nhiều nữa, vì bán xong mua vào giá cao hơn. Nước ngoài có mỏ dầu nó mới hưởng lợi. Anh em nên biết nhe, vì mình kinh doanh cây xăng nè hiii.

1 Likes

Thầy ơi, mong thầy livestream sắp tới chia sẻ về toàn ngành bđs hiện nay với ạ, tiền đè lệch cổ e ròiiiii, hihi

Tôi lại thấy ngược lại, ở Mỹ và các nc phát triển môi trường đầu tư, kinh doanh quá minh bạch và chuẩn hoá lại thành ra nc trong khó có cá
Việt nam tranh tối tranh sáng, đang trong giai đoạn vươn lên thành nc phát triển mới là thiên đường của kinh doanh đầu tư làm giàu
Tôi nhìn thấu điểm này nên đã quyết định về nc tìm cơ hội từ 2015 chứ ko ở lại nc ngoài. :slight_smile:

1 Likes

A7 xem qua Khai Hoan Land chua a? A co danh gia cao kg?

https://masvn.com/api/attachment/file/1644912168457-KHGVN2022.pdf

1 Likes

Chúng toàn đem khúc cuối của thời kỳ siêu lạm phát trong quá khứ ra tham chiếu với khúc đầu của lạm phát hiện tại. Bố mấy thằng ngu ghê. Đọc ức chế quá nên phải phát ra vậy. Hay chúng lừa đại chúng chúng cứ nghĩ lên báo nói gì cũng thành đúng thành chuẩn à.

14 Likes

Chuẩn em…2011 là kết quả của cả chu kì lạm phát kéo dài 10 năm từ 2000 tích tụ lại.
Ông nào 2000-2010 ko ôm đc đất đều chết,

33 Likes

A7 co danh gia cao Khai Hoan Land kg a

CEO mà múc

1 Likes

LFI => Nắm hơn 7,5 triệu cổ CEO + gần 2,9 triệu cổ DIG :

12 Likes