HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Phân bón hoá chất trần cả loạt dcm dpm csv las dgc…chuẩn bị tới sóng ngành dược nhé anh em. Nhìn dân chen chúc mua thuốc thì nhắm mắt múc DHG DBT …
hình ảnh
hình ảnh

Bất động sản mà CII không chạy thì chưa con nào xứng đáng hơn CII hiện tại

Nhai như nhai rẻ rách
viết sách mà bán như thằng Thái Dúi ấy
hahaha

Cả thị trường tăng tím hàng A7 vẫn cứ đỏ, buồn cho ae đu đỉnh. Hàng A7 may ra cuối năm về bờ, bán cụ hết đi rồi múc cổ khác cho nhanh về bờ. Ngồi đấy mà cổ đất là vua

1 Likes

Tất cả bọn chê A7 sau này đều có 1 đặc điểm chung là : nghèo và dằn vặt lương tâm cả thập kỷ :sweat_smile:

16 Likes

Cu chắc hơn tuổi con Cụ 7 vài tuổi thôi, cẩn thận cái mõm, nghiệp chướng đấy Em, chú nhân được mấy K lần Tk rồi, show lên xem có bằng 1/10 TK của đệ hạng ruồi cụ 7 không nào ? tập chung vào mà oánh đấm không lại nhảy mẹ lầu thì ăn LOL … KKkkkk Anh khuyên mài đừng reo nghiệp

2 Likes

Tuấn mõm, chuyên gia lùa gà và lừa gái

1 Likes

Thằng Tuấn mõm a7 này chuyên gia hô hào F0 mua ceo vs DIG để đẩy giá lên rồi upbo F0 thôi. Nhiều NDT không hiểu. Cữ nghĩ ngon vào là sml luôn

1 Likes

Tổ cha mấy thằng rẻ rách nhà mày, lũ nghèo

Không biết bác bao nhiêu tuổi mà ăn nói mất dạy quá, không theo thì thôi, k lại chửi người khác, đâu có ai mướn bác phải mua cỏi theo A7, ai tun thì mua, tự chịu trách nhiệm chứ. Văn minh 1 xíu đi bác ơi!

Cái thằng Fake này - ch.ó ngáp phải ruồi thôi cu - thay tên đổi họ đi đừng mượn danh người khác

X5 rồi về bờ gì, cứ theo thép với đâu đi, để xem ai phải về bờ

Mày về bàn thờ con mẹ mày hỏi TCO hết tài sản bán đã đào mả con mẹ mày tán xương thành bột bán cho c.hó chưa

16 Likes

Scr múc giá này đc ko a7 ơi e theo bác

Có bán đc đất cho ai đâu mà tăng, tăng bằng mõm

Ai ngu như mày mà bán

Mày đang kẹt cổ gì tao ủng hộ cho ít , chứ thấy mày lải nhải suốt

1 Likes

2 con chim lợn kêu éc éc :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

DBT chiều dễ trần lắm

Phân bón, thép, dầu tăng 50% rồi cổ A7 vẫn âm 30% :joy:

1 Likes