HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Lâu lâu dc phiên đỏ chim lợn sủa vui quá!

1 Likes

1K L14 3 năm nữa sẽ mua được con mẹc E300.

1 Likes

Tất cả những khuyến nghị của Thái Phạm. Chỉ dùng được mỗi môn chạy bộ. Còn lại là vứt vào sọt rác hết. Nghe theo chỉ có nghèo và mất cơ hội ở siêu cổ

1 Likes
  • Lúc t mới tham gia thị trg cầm HPG, lúc đó L14 giá 6x trc chia đầu năm 2021. Lên 3một9 chính thằng @Aquarius01 này nó bảo thầy A7 lùa gà, nó bảo PE cao nọ kia mình kém hiểu biết ko dám vào.
  • Mình mà cầm L14 tới giờ có phải x6-x7 tk/1 năm rồi. May quá sau nghe clip A7, các lời thầy nói làm mình tỉnh ngộ, mình xả luôn HPG giá 58 vào đầu thằng @Aquarius01 luôn và múc all-in DIG.
  • Đợt này mình đi tìm đất, mấy căn Shophouse chỗ Hinode Hoài Đức năm ngoái 7-10 tỷ năm nay lên 14-18 tỷ rồi. Cứ nghe bọn báo, chuyên gia dởm, mấy thằng ngu có nghèo muôn đời.
  • Cứ theo thầy ôm chặt DIG - CEO - L14 ăn ngon ngủ kỹ, ko giàu thầy bắt phải giàu. Mình cũng đã ngồi tự định giá 1/2 số dự án của DIG cũng vượt 500K/1 cổ chưa tính đất tăng hàng năm.
5 Likes

22.000m2 đất này chắc IDC lãi đút túi hơn 1.000 tỷ, cộng với hạch toán một lần doanh thu chưa thực hiện 6.000 tỷ thì năm 2022 IDC có thể lãi 4.000 tỷ…Rồi chuyển sàn HSX ngồi cùng mâm BCM. Hiện vốn hoá IDC mới bằng 1/4 BCM. Dự chuỗi ngày trần liên tục của IDC trước mắt là vượt 100…

Nói lắm mỏi mồm, chim lợn chán đi…một thời gian sau quay lại nó tăng gấp rưỡi.

Hôm qua em đã nói rồi cứ Thầy mở pic ho hào là thé nào cũng có củ xả kg ngóc lên được .Các Gà à quên các trò cứ yên tâm tầm nhìn 20 năm chỉ có giàu thành tỷ phú Đô NA hết hehe

Hầu hết các Công ty chứng khoán đang chặn giá vay DIG, chặn room vay DIG… (Cổ phiếu tăng nhưng sức mua không tăng). Chính vì yếu tố này nên tiềm năng của DIG còn rất nhiều… Ngoài DIG còn nhiều mã khác như HDC DXG SCR…cũng rơi vào tình cảnh tương tự. Bên mình vẫn cho vay DIG tỉ lệ 50% và các mã cổ BĐS như bình thường. Đặc biệt là không có giá chặn, Room còn 200 tỷ thôi. Ae nào thiện chiến thì nhanh tay inbox số lượng có hạn. SĐT: 09.79.424.163

ĐMe mày tao nói gì mày à .hố hố

Trình mày là trình bám đít liếm cút thôi con

Mả cha nhà mày

Đme mày hố hố

Thằng khố rách áo ôm

1 Likes

Bố mày có DIG đấy nhung mày cứ đua giá là bố úp bô mày ngay con ạ

Loại mày tuổi l con nhé, tk thì như cái tăm ảnh hưởng l gì. Loại nghèo hèn

2 Likes

Mày là con bò đực, đặt tên có hiểu không Bò đực 8686. Trình củ l

Loại ch.ó ăn cái bát xong lại ỉa vào thì bọn tao khinh. Hết hạn sử dụng tao bán mày cho lái ■■■ nó thịt.

kkkk thôi bác, rãnh rỗi kiếm gì chém gió! Em cũng k muốn chửi bác nữa hahaha

Ok nói thế có phải hay kg chứ mấy thằng thích chửingười anh chấp hét . Đệ cứng của thầy đây kk

1 Likes

Thằng nghèo hèn cay cú lắm à, ngu như mày nghèo là đúng

1 Likes