HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Dũng sĩ Diệt chim lợn!! Ae tích cực cho lũ chim khóc thét. Bọn chim lợn đúng thật là ngu thật k việc gì đến chúng mà chũng cứ ghen ăn tức ở với A7 và ae nhà A7!! Thắng thua kệ người ta ae theo A7 đều có lộc còn bọn nó k tin hoặc đú theo nhưng khi giảm cắt mẹ vào Chim vào Bẹn nên kêu gào thảm thiết dám làm k dám chịu!!! Đúng thật gọi là chim lợn k oan. Cái hay cái tốt nên học hỏi nghe theo thì k học

bác ơi cho em hỏi cái khối lượng out room khác gì in room thế ạ? có phải là out room là cổ tức và k đc bán trong vòng x năm phải k ạ?

Vậy nên mới đáng bị ăn chửi bác ak

Haha

Em trở lại với A7 rồi đây!! Qua tuần em canh giá rẻ múc CEO NLG.

cổ đất thần thánh sẽ đưa mọi người đến bến giàu sang .

1 Likes

khoá mõm hôm nay mới được sổ…kkkk MÚC ĐẤT ĂN TẤT .

A7 comments

Mời tham gia cùng thầy A7 và các chuyên gia, cộng đồng nhà đầu tư tại Link: ■■■■■■■■: Join Group Chat

Room Chuyên Cổ đất A7: ■■■■■■■■: Join Group Chat

vấn đề là ai kiên trì hơn thôi, mọi thứ đã đủ cả rồi

Hno sủa kinh lắm mà cu, quay đầu là tốt đấy. Quy hàng hết lượt, ko mua sớm còn cái nịt

1 Likes

Giữ Dig và full long phái sinh giữ chặt sang tuần đếm tiền tiếp không gì dễ hơn quá ngon và đơn giản

Ghê thế.khi nào lật mặt thế

Yên tâm chú cứ ôm chặt là ăn quả ngọt, long phái sinh ăn 8 điểm ta vẫn giữ chặt đếm tiền chảy vào đầy túi, chứng khoán không khó

Nhưng mà giảm sàn k đc quay lại chửi đó nha.haha

1 Likes

A vẫn đang cầm Dig 10000 từ lần trước, chẳng qua còn ít tiền hơn 1 tỷ để lại vứt ít vào theo anh 7 dig còn lại long ps mà hiệu quả phết

Hôm trước mua Hcm lỗ may quá chuyển đánh ps ăn ra khà khà

Hai chú ch ó giữ nhà lại sủa vang rồi, anh vẫn dành sự tôn trọng nhất định cho anh 7 chứ không có chửi bới gì, các chú canh nhà gâu gâu tiếp đi, a cho mỗi chú 1 khúc xương nhưng nhớ thải ra đừng ăn lại nhé 2 chú gâu gâu

Im mõm lại thằng khôi lỏi

Đầu tư đầu cơ miễn kiếm được tiền, hơn nhau ở đấy, kém và ngu thì học hỏi đi không cả đời chỉ làm ch ó giữ cửa chỉ biết sủa và làm bò thôi chứ lại bảo người khác khôn lỏi thì mãi chỉ có vậy thôi những chú cún ngoan của anh

nó nói bơm tiền bank hưởng lợi là biết đần rồi, bây h ép dòng tiền chảy vào sản xuất, bank mới là bọn chết, vì bị ép lãi suất k thì ai thèm vay tiền, + tỷ lệ nợ xấu đấy. Mấy thằng kiến thức kém cứ kệ mẹ đi ô ơi, nói làm j cho nó khôn lên à