HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Nói cái mồm L, shoow căn cước lên đây đi, đáng đáng cái củ kẹc á

Cảm ơn bác, hay quá mình sẽ chia sẻ cho ACE khác

Đất ngoài kia cứ tăng x2 , x3 lần 1 năm . Các ndt không có não cứ bán ceo , dig , l14 đi rồi sẽ ân hận sớm …

1 Likes

Giáo sư hàng đầu việt nam đã phát hiện ra Những tên chửi a7 có 1 điểm chung là nghèo , hèn , ngu , không giám dùng tên thật để nói chuyện

1 Likes

Ui bác này copy paste 1 phát 5 6 pic của A7 và dig ceo luôn.kaka

Giáo sư hàng đầu việt nam đã phát hiện ra Những tên chửi a7 có 1 điểm chung là nghèo , hèn , ngu , không giám dùng tên thật để nói chuyện…,.?

D.I.G
Hành trình tỷ USD.

Những con số nói lên tất cả:
https://zingnews.vn/tien-thue-thu-nhap-ca-nhan-bat-dong-san-tang-manh-post1306788.html

image

tầm đến đâu thì tiền đến đó thôi

Lên chục lần thì nó chỉnh là bình thường lúc nào cũng là chân sóng thần hết, cứ canh điểm mua là giàu

Lại chửi tiếp Lã Giang Trung rồi :))

Nó chửi mày ngu là đúng!
Vì kinh doanh làm gì cũng đc nếu :
300tr sau 10 năm A7 làm lên 1000 tỷ
100 tỷ sau vài tháng LFI làm nên vài nghìn tỷ. IPO sẽ rõ.

Làm đc thế chỉ có thể là vĩ nhân

14 Likes

Vốn hoá L14 trong 10-20 năm có thể vượt Vingroup kg A7.

Dig có khả năng hơn b!

1000 tỷ mà vẫn vất vả tối ngày lai trym khuyến nghị mua bán à :)), à mà sao dạo này không thấy xuất hiện với công tuyền nữa thế :))

1 Likes

Ko có gì là ko thể khi L14 như cậu bé đang tuổi lớn. VIC như ông già

12 Likes

Cái óc c.hó bẩm sinh từ cha mẹ mày nên mày ko chịu thừa nhận sự xuất chúng của kẻ khác. Mà mày cứ đi cắn những kẻ xuất chúng. Rồi thiên hạ ỉa mõm khinh bỉ vì nghèo

13 Likes

thế bác Vượng tài sản trăm nghìn tỷ đấy thì ngồi chơi ko à, hay vẫn ngày đêm làm việc , suy nghĩ hướng đi cho DN, nói hài vll :)))

Về cái KLL của mày mà la liếm đi.ở đây k ai chơi với thể loại upbo nhau đâu.lải nhải như thằng thần kinh.

2 Likes

qá đình năm ngoái tôi cũg âm 20% 6 tháng, nó rít 1 cái x5, phải cầm âm đx mới gồng lãi đc

3 Likes