HOT ! Hot hơn cả vụ anh Q..ae bơi hết vào đây!

SGT vốn hóa 2k , kh ln năm nay 300 tỉ, hàng chục dự án chuẩn bị mở bán, 1 dự án là hơn vốn hóa ae tìm hiểu lên tàu nhé

Trên thị trường, tôi chỉ nể mỗi A7 : “Cổ anh tốt đéo cần cứu, đéo cần lái, múc là giàu”

7 Likes

Theo thầy mua cổ. Nằm im ngủ cũng giàu. Lưới lát là đứt

20 Likes

Thầy ơi e định vay ngân hàng múc 1 căn liền kề ở vinhomes hưng yên. Thầy cho e lời khuyên với ạ. E cám ơn thầy!

Đại ca dạy rồi. Múc Vinhome lên chậm. MÚc ngoại ô ngon hơn

Vay tiền múc DIG; CEO hơn mua BĐS nhưng phải lỳ vì cổ BĐS có tính đòn bảy cao hơn nhiều BĐS!

1 Likes

Đất x2 thì cổ đất x5, x10 rồi! kkk

Em có bộ ba CEO DIG L14 rồi, giờ tính mua nhà vin để tận dụng đòn bẩy 3-7 của NH. CP thì ko dùng đòn bẩy đc vì dễ cảm xúc ngắn hạn. Thầy A7 cho e lời khuyên với ạ. Em cám ơn Thầy!

6 Likes

Bọn chim lợn hôm qua bay rợp trời đâu hết rồi. Con mẹ chúng nó. Cứ thấy cp giảm là vào sủa. Hôm sau lại lặn mất tăm

2 Likes

Haha, đời nó thế…
Chấp chúng nó sủa chán đi.
Dig ceo vẫn dẫn sóng, đéo nói nhiều!!! :smile:

Se đến cái thời mà như a7 nói chung cư mới có móng chưa xây được cái gì đã xếp hàng đặt chỗ, giá tăng ầm ầm. Mà cổ phiếu của bọn nó thì nhảy múa như lên đồng

2 Likes

Tiền dư ông bà nào chẳng mang đi mua đất. Nguyên lý đầu tư thế mà ko hiểu

A cho nhận xét con CIG @sieucophieu12345, e cám ơn.

Nga Ngố lạm phát 20-30% phải đi trú ẩn BĐS ở nước ngoài đây

2 Likes

Cứ giảm sàn vài phiên tăng trần cả năm kkk

4 Likes

Chuẩn thầy

Đất giờ tăng khắp nơi , giá x2, x3 trong vòng vài tháng , ceo , l14 , dig ôm hàng nghìn ha ở vị trí dak đia . Cứ đi ngủ cũng giàu…,…

1 Likes

Giáo sư hàng đầu việt nam đã phát hiện ra Những tên chửi a7 có 1 điểm chung là nghèo , hèn , ngu , không giám dùng tên thật để nói chuyện