HOT ! Hot hơn cả vụ anh Q..ae bơi hết vào đây!

mút sạch hàng bđs giá sàn!

Quá chuẫn!/ đéo cần cứu tự khắc lên - mấy thằng thông thái sẽ hốt -

Mày bán khống sàn nữa đi con - tao hốt - Ka ka - lệnh bán 1ml tự phải rút mày vay kho hả con

Quay đi quay lại đôi năm bọn ôm tiền lại chỉ còn 10-20% so các bố ôm cổ đất. Nên bọn thông minh nó sợ ôm tiền mất giá hết sẽ cứu DIG cứu CEO và ủn nó cao mãi
A7 hào sảng khinh đéo cần cứu.
Kkk

33 Likes

Xin lỗi mày nhé ! Đừng có mà vu khống đặt điều ! Tao vốn nói chuyện với người khác rất tử tế nhưng nói chuyện với loại như mày tao không tử tế được ! Mày có bằng chứng gì nói A7 úp lên đầu người khác hay vào đây chim chuột lung tung ! Đừng có nói năng kiểu võ đoán như vậy kẻo có ngày hộc máu ra chết ngoài đường đấy con ạ !

2 Likes

Cuộc chơi thật công bằng ko ai cứu ai A7 ạ, theo A7 với tư duy tử tế làm giàu bằng giá trị doanh nghiệp lớn lên, ko úp bô ai, an nhiên đầu tư sống vui khỏe có ích

7 Likes

Em cũng tin vào tư duy của anh!

1 Likes

Anh bảy ơi, nay tay to, cá mập tranh thủ hốt hàng sale off, ĐHCĐ sắp tới, cổ tức + phát hành thêm cũng 50% rồi. ACE nhỏ lẻ, ít xiền mà hào phóng thế nhở!

5 Likes

kkk

24 Likes

Cám ơn Thầy A7 người tử tế nhất của thị trường. Không nghiên cứu và hiểu kiến thức và sự hào sảng của thầy thì F0 mới vào thị trường này như em không thể trụ được với quả rung lắc của thế lực bóng ma của thị trường như đợt trước Tết và có thể là cả mấy ngày hôm nay

1 Likes

Tiền đang vào rất mạnh các cổ sản xuất, tránh xa bất động sản bơm thổi, lợi nhuận ảo

2 Likes

Vâng Thầy🥰

ko cần biết, e cứ giá rẻ là e nhặt DIG

Sang mua HAI AMD cổ sản xuất kìa kkkk

Chuẩn bị hốt xác bọn ngu bác ạ

2 Likes

Thị trường vẫn vận hành đúng quy trình. Vẫn có mã nghành Xanh Tím Đỏ. Thị trường sập thì phải sập toàn thị trường. Đây cũng là pha chỉnh cần thiết cho dòng BĐS để đi xa hơn. Thank tin MrQ. E tin là a sẽ bị tóm trong tương lai gần. Hihi

1 Likes

Ông đi sang gom cổ sản xuất đi ! Chỗ này chỉ dành cho thầy trò A7 chúng tôi ! Không hoan nghênh những loại người bố láo như ông ! OK !

2 Likes

Cảm ơn bác A7! Người thay đổi tầm nhìn cho cả 1 thế hệ.

2 Likes

Bán xong bọn tự doanh chứng khoán nó múc hết ;))) khổ ae nào bán sàn

Giá trần thì sợ k mua , giá sàn , đỏ thì chê kk. Bơi hết vào đi , theo A7 không sai được

1 Likes

Đéo chống nổi thiên.thời đâu. Cổ sx 20 năm hòa vốn đất bố phi trăm lần rồi. Xã hội thông minh lắm họ sẽ theo A7 hết

19 Likes