HOT ! LFI nơi hội tụ của các siêu sao ck. Đầu tư 4 tháng EPS 6000-7000, nguy cơ 6 tháng EPS 10.000 IPO gía khoảng bao nhiêu?

KSB còn xu thế tăng dài thì DRH cũng tăng dài hơn

4 Likes

Mua theo A7 mấy k L14 từ 91 xuống 77 ko bán mà mua thêm vào. Giờ thấy quả ngọt lịm luôn ạ:bouquet::bouquet::bouquet:

kkk

4 Likes

Bds có HTN cổ tức 80% sắp trần

LFI đưa A7 cùng mâm các huyền thoại đầu tư thế giới,chờ đi. :laughing:

2 Likes

Cám ơn sư huynh @muackvn , đệ mới theo đuôi anh,giới thiệu mọi người anh Muackvn cũng là huyền thoại,động lực để tôi học tập pp đầu tư và giàu,anh nói ít,kín tiếng.Những ai tham gia nhiều năm bên 319 mới biết nick của anh.

1 Likes

8 Likes

Người giỏi và giàu thường kín tiếng, tiếp cận họ hơi bị khó. Với A.7 thì ngược lại Anh cho đi rất nhìu…

5 Likes

Cái A7 cần là sự lan tỏa. Khi các ae đệ tử A7 giàu sang toàn đại gia trăm tỷ nghìn tỷ… Là A7 sẽ đi vào lịch sử

7 Likes

12 Likes

Kèo này đáng để mong chờ

Cho em hỏi lfi là cổ phiếu sắp lên sàn ạ? Em f0 không biết gì mong dc chỉ giáo theo đuôi A7 ạ.

Các đệ tử của anh sẽ luôn ủng hộ và đồng hành cùng với anh tới cái ngày vinh Quang, Sánh vai với các Huyền thoại trên thế giới. Tụi em rất mong chờ điều đó.

1 Likes

Anh 7 cho em hỏi muốn tham gia thì như nào ạ…

9 Likes

Bây giờ mua mới L14 được không các bác?

Câu hỏi từ 5 năm trước vẫn thế :))

1 Likes

IPO thì đấu giá thôi

2 Likes

Sau ipo không biết cơ cấu cổ đông thế nào ạ thầy, thầy làm minh chủ chứ ạ

Tất nhiên

3 Likes

Ae chú ý ! Thời bơm tiền cổ đất ko phải là nơi vặt nhau vài % mà là nơi tích sản trú ẩn chống tiền mất giá tốt nhất. Các ae ôm tiền ko có tầm nhìn sau đại sóng thần bds chỉ còn cái nịt. Hàng triệu tỷ tiền đang mất giá hàng ngày có thể ập vào cướp sạch cổ đất của các ae.

7 Likes