HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Long Phan từng phán thế này bị DIG vả vỡ mồm bác Bình ạ, lại thêm 1 chiên da đi vào vết xe đổ.

1 Likes

h bắt đầu DRH cào đường đua

Bác xuống tàu đi cho nhẹ ạ còn việc xúc cứ để ae khác lo :))

Cổ đông Bank - Thép cứ lên được 1-2 phiên là đỏ với tham chiếu, qua 1 tháng chiết khấu 10-20% mà nhiều nhà đầu tư vẫn bị bọn Chiên za rởm với công ty chứng khoán, Broker nó dụ ôm thế mạng mới sợ chứ, ace nào xem được video này thay đổi được tư duy thì sẽ thoát được thế cầm tù của cổ phiếu Bank, thép.

1 Likes

Thầy cho e hỏi idc có đc ko thầy

2 Likes

Cứ để nó ôm bank đi bác Bình, Ae đệ A7 cứ Dig, Ceo, L14, L18 mà ôm.

2 Likes

Các chuyên gia thích ăn sẵn, thích bê tận mõm. Xin lỗi lúc ra bctc ngon thì giá *10 t mời các chuyên gia vào xơi nhé. Kkk

CII sắp được nhận thêm 3ha đất Thủ Thiêm sau khi quyết toán hợp đồng BT với Thành phố, bên cạnh 7ha vẫn còn. Tổng 10ha đất Thủ Thiêm giá đấu 1 tỷ đô một ha rồi.

CII nhiều BOT đầu tư tỷ đô đến ngày hái quả, sở hữu NBB quỹ đất cũng rất khủng.

Tóm lại, mua ngay CII mục tiêu ÍT NHẤT 500k/cp. Vốn hóa CII hiện chỉ mới 11k tỷ là quá rẻ, vô cùng rẻ mạt

5 Likes

Đặt 10 cổ, giá cao cao lên tí vẫn khớp, nhưng phải có ng bán dưới 100cp cơ, chứ nó ko hiện trên bảng điện nhé. Mua 1cp cũng dc nữa mà

23 Likes

Thái Dúi vừa live xong chịu thua thiên thời rồi thầy ạ. Chống lại A7 còn cái nịt

11 Likes

Thái mà hô coi chừng ae vỡ alo mất :grin:

2 Likes

Tháy quay ra khen vinhome ghê lắm.

3 Likes

kkk

24 Likes

Thái Dúi cũng hô bds rồi…:))))
Chứng tỏ vẫn bản lĩnh bỏ cái sĩ diện hão…:)))
Tuy hơi mất uy tín 1 chút nhưng sự nghiệp vẫn còn…kkk

18 Likes

Hôm quá xem Youtube Bác Dũng chủ tịch Tân Hoàng Minh nói cơn người muốn thành công đắc đạo phải có 4 cái đó là gặp được thầy tốt,có quý nhân phù trợ,có chi kỷ và cái cuối cùng có kẻ thù.Thấy ngẫm lại em đang có đủ 4 yếu tố đó Thầy tốt và quý nhân đều là thầy A7 chỉ kỷ thì là vợ em vì là người đi gom thóc lúa để e All In cổ đất còn kẻ thù thì chắc chắn là mấy thằng chim lợn trên pic của thầy :grinning:

4 Likes

Có chăng thì chỉ có CII thôi ạ

1 Likes

Em thấy tựu chung lại tất cả đều chảy về L14 . Cứ L14 mà ôm có phải không ạ !

2 Likes

bao giờ lên sàn vậy azai