HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Đúng là cái bọn thiếu tiền, tết tiêu gì mà nhiều vậy cu em, bọn tao theo a7 giàu có, tiền nhiều thì cần đéo gì bán cp kiếm tiền tết thầy a7 nhỉ kk

18 Likes

Cháu nó còn ngu dại, Thầy cứ để cho nó ăn cứt 1 lần cho nhớ đời.
Chống lại thiên thời chỉ có bốc cứt mà ăn thôi.

3 Likes

Thằng ngu và khốn nạn nhất tam giới

Em cũng ăn mà, nhưng chốt lời sương sương x2 rồi. Giờ mà vào đu thì có mà chết. Sắp đến tết rồi, đánh lãi thế chắc chắn dân tình sẽ chốt lời

thầy có hô thì sao mà cản được anh em chốt lời ăn tết :v

nhìn tài khoản to thì sướng đấy, nhưng chưa là tiền của mình thì vẫn chưa được gọi là giàu đâu nhá :))

Mày làm méo gi có mà nói phét. Bọn bố cầm một đống DiG Ceo đây. Bán đi giờ đi mua bank Lồng thép zỉ chúng mày ah con chim lợn.

2 Likes

suốt ngày khoe vợ bảo “anh lãi to rồi em” mà tết vợ hỏi sao chưa thấy có tiền là hơi có vấn đề :))

“bác” 2001 mà mạnh mồm với các lão tóc bạc thế, bác trải qua được mấy sóng kích tín dụng rồi chia sẻ tí cho em nghe với =))

Lúc đặt tên nick hơi sai lầm a ạ :v

mày có khi là thằng ranh con ăn nói láo xược, bố láo, ở đây toàn cha chú mày. Cút đi đừng làm trò kích bác ở pic người lớn

4 Likes

Thôi mày im mẹ đi. Mày để cái mặt mày lên đây anh xem môi trên môi dưới của mày trông ra sao. Dm tiền thì đéo có 1 xu đi làm thuê ăn lương chim lợn nhục bỏ mẹ ra, còn ăn tục nói phét. Chịu khó đi học nâng cao tầm nhìn hiểu biết. Học nhiều làm nhiều nó mới khôn ra. Bỏ cái nghề chim lợn vừa nhục vừa ko có tiền.

8 Likes

“bác” ăn x2 rồi cảm thấy đủ rồi “bác” giải tán hộ, ăn rồi quay lại đập bát không có gì hay ho cả, chưa kể “bác” nói chuyện toàn cảm tính nóng với chả cây thông :v ngoài đời đất nó phi 1 ngày có khi x2 luôn “bác” ạ chứ ko 7% như trên sàn đâu nên bác hạn chế phát biểu 1 tí, ba mình làm trong ngân hàng cũng lâu chỉ cần nghe 1 clip cụ a7 nói phục sát đất phát ngay vài cuốn hồng hồng cho mình đi cắm mua DIG CEO ngay, bác chưa đủ tuổi nói chuyện ở đây đâu, trật tự mà nghe mấy người có trải nghiệm người ta nói :v chỗ ae khuyên thật :v

8 Likes

thầy cho e xin ít đánh giá về NLG , SCR với ạ

Theo Thầy!!

2 Likes

Không nói nhiều tôi bắt nhịp a e hô nhé L14 VÔ ĐỊCH thầy A7 VẠN TUẾ Kk

CEO múc mạnh là giàu

2 Likes

nói như vẹt, ko biết làm ăn thế nào

1 Likes

Với cái loại như này cứ phải để bác ra mặt sút vào mõm nó mới hợp lý

2 Likes

CEO có dự định chia cổ tức bằng cổ phiếu ko ạ Thầy