HOT ! Luận binh pháp Tôn tử vào ck . Hiểu được muôn đời giàu sang

tầm nhìn xa + tìm hiểu kỹ doanh nghiệp +

Lời thầy dạy như sấm truyền bên tai , nhiều tiền hay ít tiền không trú ẩn bây giờ thì cũng về mo cả Kk

Ko có thằng chuyên gia nào dám nói những điều thật như thầy, sau 5 năm nữa chúng nó sẽ nhận ra a7 là người tử tế nhất ttck Vn

Ai trải qua làm doanh nghiệp, đầu tư bds thì thấy rõ, cổ đất đang quá trũng thì

Đỉnh cao vẫn chỉ có mình thầy A7

1 Likes

DIG,CEO,L14 mua và nắm giữ.câu truyện tuy có cũ nhưng luôn mới vì mấy ai làm dc.tầm ở đâu thì tiền ở đó.cảm ơn A7

Cứ gọi là ôm đất ko sợ đột quỵ

Cảm ơn Thầy vì em nắm DIG 27 không rơi 1 cổ nào

FPT cũng đi mua đất theo HPG, VND, SSI rồi kk

Em broker nhưng ko ghét anh em cầm L14 DIG CEO tý nào, khuyên ae ôm đến chết thì thôi, có tiền gia tăng, theo a7 ko cần năm xu 1 hào

1 Likes

Thằng súc vật này lại nick mới rồi à ku, đời mi khổ thế, đi ẳng ko biết chán à

1 Likes

tại bọn nó toàn du học bên tây và đọc sách Tây có biết cổ đất là cmj đâu, toàn biết cổ tăng trưởng thôi

1 Likes

Chú ý HCM đè gom

Tư duy đẳng cấp Number one - A7 bậc HIỀN TRÍ tôi thực sự ngưỡng mộ Cụ 7 … Chúc A7 luôn luôn khỏe

1 Likes

Bố với con show tài khoản trên đây ko con trai, loại nghèo rách như mi ko lo làm ăn đàng hoàng tử tế toàn thích người khác ỉa vào mõm à

1 Likes

Cảm ơn A7 đã chia sẻ kiến thức cho anh em

Cho em hỏi dhcd của DIG A7 có đi không ạ. Cho em xin chụp với A7 một tấm làm kỉ niệm

2 Likes

Rất hay và chuẩn ạ

Đánh cổ tăng trưởng đợi giá hàng hòa tăng để hưởng lợi, trong khi Vn kinh tế thị trường định hướng xhcn, các cụ nắm quyền điều tiết giá, ăn biên chênh vài chục % đã cao, tiền mất giá hằng năm bào mòn hết lợi nhuận, chỉ những thằng ngu mà lì cứ thích cãi sau nghèo, chết mất xác ko có 2m đất chôn

1 Likes