HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

A7 cho em xin thông tin định giá drh + ksb với ạ. Cảm ơn A7 :slight_smile:

1 Likes

Hôm nay là ngày BB gom hàng chiến lược cho cả năm 2022. Ae bán DIG hoặc các mã bđs khác là mất đi hàng chiến lược cho cả năm 2022. Ae hold chặt và tranh thủ sự hoảng loạn gia tăng số cp để hưởng giàu sang theo Chủ tich và thầy A7

4 Likes

Vốn ít cũng góp sức vào thánh chiến

5 Likes

Thầy a7 có nói gói 1 gói 2 gói 3.v.v.từ mấy tháng trước.chiều nay aecomle thông qua…

Ae bình tĩnh, mình nắm dài chứ có phải t3 đâu mà lo. Sàn nữa đi cho ng cần bán hết đi.

1 Likes

2 Likes

Bán mất hàng rồi lại đi chim lợn à. Tý nó xanh thì lại khóc đó con

2 Likes

Mày bán rồi giờ đang thèm nhỏ dãi để vào nên đi chim lợn khắp các diễn đàn hả cu. Ae DIG CEO toàn ôm lì thôi con à

lên nhanh thì xuống cũng nhanh thôi, kịch bản tốt nhất cho chúng m là DIG CEO tạo nền tích lũy, ko lại giống thằng FRT

1 Likes

DIG CEO CII hồi nhanh thôi

bro bên nào vậy :v sao cách nói chuyện quen vl
tốt nhất là tạo nền tích lũy ko thì xuống như FRT :v thằng nhóc 6 tuổi cũng nói được.
NVL nó lên sốc ko bro sao lúc đó ko ai tử tế khuyên NVL lên chậm thôi :v

Dog tây nghe giống phong cách chym bên f318+1.bên này toàn gồng lãi vài lần nên bọn này bị ăn chửi nhiều.

1 Likes

thằng cháu duytung2001 lập hẳn chủ đề “góc khuất A7” nay lại vào cảnh báo ACE. mày lập hẳn cái chủ đề riêng khác đi cháu

1 Likes

Tầm vĩ mô luôn tin tưởng thầy A7,từ ngày theo thầy tk đã 115%,trước kia chơi cao nhất 30% còn lèo phèo 8-10%

1 Likes

Sợ ko xanh nổi, lo lắng quá

Vinhomes của m rồi cũng sẽ tăng thôi nên k cần cay cú thế đâu. Thầy A7 bảo r cổ đất tăng tất , nhưng thầy chọn những con nào dư địa tăng khủng nhất cho ae vào. Vinhomes có thể tăng chậm nhưng nó là kim cương trong tiệm r cũng khó giảm đc nên an toàn , phù hợp với các tay to, quỹ họ chỉ cần ăn 30-50 % là ra cả hàng chục hàng trăm tỉ r. Nhỏ lẻ như mình đc thầy chỉ cho kim cương còn trong cát k biết đường mà theo chắc DIG tăng 6 lần CEO tăng 9 lần k đc miếng nào nên cay à

Hôm nay như chọn lọc tự nhiên thôi mà, ông nào bán thì cũng bán hôm nay, cổ đông trung thành thì vẫn giữ khư khư như ôm đất

1 Likes

Con chim lợn này mày vẫn chưa bị xe đâm chết ah, mày suốt ngày đi lạp topic để đi chim chuột người hác thì nghiệp nó quật vào mày nhanh lắm, lời thề của mày tao vẫn còn lưu giữ, hôm nay lại đổi avatar ah, ae lên tường nhà nó sẽ thấy con chim lợn này nó đang đi PR cổ nào và toàn đi chim chuột cổ khác, ép nó nói lời thề là không đi nói xấu người khác nó đăng lên được 10s nó xóa luôn, mày có bay đi đâu, có đổi nick đổi avatar thì tao sẽ thay mặt thần chết bám riết mày cho tới khi nào mày gặp quả báo thì thôi, bố mẹ mày thật thấy tởm lợm khi đã sinh ra cái loại súc sinh như mày.

6 Likes

ko biết các cụ thế nào chứ riêng em trải qua những chuyện như hôm nay cũng nhiều rồi em thấy rất bình thường. thời tiết còn có hôm nắng hôm mưa chứ nói chi là tt ck việc lên xuống chỉ là chuyện bình thường ko lẽ cứ lên mãi à ? nếu vậy ai chơi cũng thắng ? em xin đưa ra 1 lý do nhỏ bé dưới góc nhìn bản thân như sau: hôm nay 6.454 Triệu cổ giá sàn được khớp chui đi đâu ? chỉ có thằng ngu mới ko hiểu điều này.
Chúc các bác buổi tối vui vẻ :heart_eyes: :kissing_heart: :sparkling_heart:

2 Likes

bỏ qua thằng đấy đi bác. @duytung2001 này mới lập vài hôm nay, la liếm khắp nơi ấy mà.

1 Likes