HOT !Sai lầm của số đông khiến họ đứt là nghĩ ôm tiền trong thập kỉ bơm tiền là an toàn là sống sót

Hầu hết các công ty đều cho đăng ký tài khoản margin (Ngoài tài khoản không margin). Sau khi ký hợp đồng và bỏ tiền vào thì họ cấp thêm margin là mình mua được ngay.

APP TCBS nhé, có tài sản đảm bảo là được

A7 ơi, chúng nó bán chán lại đua trần thôi. Em mơi rơi có 100 CEO thôi. Sáng ra hủy lệnh kịp, kkkk

1 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

2 Likes

Tôi không tin mấy con mấy thằng chém gió : tôi chỉ tin người đã giúp các đệ tử từ vài chục triệu, trăm triệu lên vài tỷ, vài chục tỷ thôi.
Và bản thân người ta từ vài trăm triệu lên cả nghìn tỷ.
Đầy ông lên mạng xưng thầy cô dạy chứng khoán có làm được như người ta ko ? nếu không làm được thì âm thầm mà theo dõi xem tại sao mà người đó lại giỏi đến vậy chứ đừng để cảm xúc, cái tôi + sỹ diện nhất thời mà mất đi cơ hội trăm năm
Học ai follow theo ai đấy là lựa chọn của các bạn. TÔI PHỤC A7!

26 Likes

Tối qua xem clip của Thầy thấm từng câu nói!

4 Likes

@Sieucophieu12345 sau nhịp chỉnh sâu này chú A7 dự giá bn sẽ lại chỉnh tiếp ạ.

1 Likes

hôm qua nghe bác A7 nói trên live cháu cảm giác đã chiến thắng tâm lý chả có gì phải sợ

6 Likes

Qua nghe bác nc buồn cười thật, bọn lợn cả thị trường downtrend nó chỉ vác mỗi bác ấy ra chửi, bọn điên.hihi Mà cũng đúng thôi, chứ chửi anh còi có mà anh ấy bế mẹ nó đi rồi, đùa với anh ấy sao dc.

1 Likes

A7 đẳng cấp, nay bắn bọn Chim lợn rụng như sung. Con chim lợn Nùn nhất đàn nay cũng ngưng hót!

1 Likes

Thầy ơi, thôi mình ko nói nữa. Điềm tĩnh lại ạ, ko nhiều người ghen ăn tức ở

1 Likes

Cái hay của a7 là nhất quán, trước sau như một

3 Likes

không trú ân cổ đất sau còn cái nịt nhé #ceo dig l14

9 Likes

cảm ơn bác về tầm nhìn dài hạn/ học bác xong là cháu lôi ngay mấy quyển k.tế ra đọc. may hồi s.v chưa cho vào wc :))
Khi xanh thì ng tung hô. khi giảm thì họ dè bỉu bác ak. ngắn hạn chẳng ai biết 1 vài 3 phiên chưa ns lên điều gì.

• k bi quan
  • k lạc quan
    ++++ k magrrin lúc này
2 Likes

Chim lợn đâu hết rồi, ko thấy bay ra kêu gào nữa nhỉ :)))

Anh Bảy đúng là nhà đầu tư huyền thoại của VN . Với tư duy và tầm nhìn anh ấy , tôi đoán trong 3 năm tới Anh Bảy LỌT TOP TỶ PHÚ VN

1 Likes

TUYỆT VỜI THẦY ƠI .THẦY THẬT VĨ ĐẠI Kk

2 Likes

Cảm ơn thầy

Anh A7 cho em xin nhận định IDC ạ

1 Likes

Thầy bơm oxy cho anh chị em rất đúng lúc, đúng là có cái nhìn xa và đúng đắn