HOT: Tân Hoàng Minh "bỏ cọc" - Giá BĐS cả nước liệu có xuống không?

, ,

HDC lại giá ngon để múc :slight_smile:

cứ có người bán sẽ có người mua hết nhé rất nhiều người đang xếp hàng hiểu được thiên thời auto giầu nhé pro

Ko, chờ em nạp thêm ít DIG, sàn cho 10 cây để tụi ngắn hạn, t+ biến hết đã

A7 tầm nhìn xuyên thiên hà :dizzy: :dizzy: :dizzy:

đúng rồi pro

Nguồn cung bđs thiếu, tiền bơm, bds tăng và còn tăng. Nói lại bảo lùa gà, nhưng ko nói thì bực vì f0 bị media, tạo lập nó dắt mũi. Bán rồi cầm tiền làm gì?

1 Likes

Việt Nam mà đầu tư cứ nghe theo báo chí thì ngày bán mua bao nhiêu lần tiền của mình do chính mình quyết định, quyết định sai báo chí có trả tiền cho mình không

Xuống thế đếu nào đc kk, bao năm qua giá đất chỉ có tăng chứ có lúc nào giảm đâu kk, THM bỏ khu đất thì thg nào sát vách ở đó bị ảnh hưởng chứ còn kiểu gì bà con ko hiểu lại chả hoảng loạn mang hàng ra bán :))

2 Likes

bds hưởng lợi cung tiền M2 ko có gói bơm tiền hàng năm vẫn tăng

Bọn chim lợn chúng mày ngu lắm, tiền sẽ được bơm và sẽ ngấm dần vào nền kinh tế, thực ra nó đang ngấm vl ra rồi đấy , đơn cử những phiên chứng khoán thanh khoản 45-50k tỷ ngày càng nhiều… đó chính là người dân họ đang đi tìm nơi nương máu trong những tài sản có giá trị … mà chỉ có đất là thứ tài sản ăn toàn nhất, vì sao vì nó có sức hấp thụ lớn nhất … ko thì chim bò lợn gà chúng mày ăn tăng 10-20 lần thôi , chưa kể đất tự nó lại có giá trị gia tăng khi đường thông lối mở ( đầu tư công ) , vì thế dòng tiền loanh quanh lại chạy vào cổ đất thôi

1 Likes

chuẩn rồi bác ko chạy vào đất thì chạy vào đâu, bao năm qua đất có bao giờ ko tăng đâu :smiley:

2 Likes

Đấu giá đất được giá cao làm ngân sách hưởng lợi lớn mà ông Bộ trưởng phát ngôn kiểu gì vậy. Ông phát ngôn vậy làm nhà đầu tư người ta giận ko mua nữa ngân sách bị thiệt hại cả mấy chục ngàn tỷ đồng. Vậy ông Bộ trưởng có chịu trách nhiệm cho phát ngôn của mình

Mai DIG tăng chứ sàn để T+ nó múc lại à. Bạn bán mất hàng rồi thì khai thật đi…kkk

Cơ hội mai múc cổ đất giá tốt

• Bđs giảm thế éo nào đc, có thằng hâm thì giảm giá bđs vì THM huỷ cọc.
  • Mà mấy lô kia cũng ~1,5tỷ/1m2 nhé siêu đắt

Các ông đã từng đi mua đất chưa? Đã từng mua phải đất do phao tin đồn nhảm chưa? Nếu mua rồi thì thấy rõ là dù sau cơn sốt dân lái bỏ đi thanh khoản kém, nhà đầu tư kẹt hàng tuy có lâu nhưng mặt bằng giá đã bị định giá lại và nó không hề xuống nhé. THM có hủy thầu thì mặt bằng giá đã được xác lập mới rồi, mời các bố từ từ xếp hàng nhé, cao hơn tôi bán thấp nghỉ, đất của tôi tôi muốn bán lúc nào kệ tôi, kiện thì đi viện nhé.

Ko nói nhiều mai ace canh múc

Nhỏ lẻ bỏ tàu tay túc lại húp hết phát này rồi.

Không có THM thì giá đất Thủ Thiêm cũng phải 1 tỷ/m. BĐS cả nước đang tăng giá ầm ầm, THM hủy không ảnh hưởng gì. Hơn nữa lý do hủy: “Không để mất ổn định tình hình, làm giá bđs phi mã, cái này là do tầng lớp chóp bu chỉ đạo ép bỏ”. Xưa nay cứ bơm tiền và đầu tư công thì giá đất vẫn tăng phi mã cần gì THM. Không ảnh hưởng tiến trình cổ phiếu bds tăng tiếp. Nhỏ lẻ thoát hàng giờ này là mất, đội bank thép đang cần vào, họ sẽ cướp hàng ngay.