[HOT] Thêm 500 suất trải nghiệm chat GPT F247 - Công cụ tổng hợp tin và xu hướng quan tâm về cổ phiếu

Mình cũng đăng ký rồi mà chưa sử dụng được.

1 Likes

@Linhht @Minhcua mọi người đang dùng trên web hay mobile nhỉ?

2 Likes

Mình đã điền form đăng ký nhưng còn chưa nhận được thông báo xác nhận tài khoản được kích hoạt sử dụng tính năng mới này. Mình dùng bản web.

Dạ e dùng mobile đã dùng được r ạ.

1 Likes

Mọi người đã thấy icon bạn Shark nhỏ xinh bên dưới góc phải màn hình chưa nhỉ

3 Likes

Mình dùng quá tiện mod ạ

1 Likes

Cám ơn bạn đã feedback cho BQT!
Hiện Suzy check thấy đã có khoảng 170 thành viên được cấp quyền trải nghiệm sớm tính năng mới, vậy là chỉ còn 30 suất trải nghiệm còn lại nữa thôi, mọi người đăng ký tại link này nhé: Đăng kí trải nghiệm tính năng Chat GPT F247

Mình đã đăng ký sao vẫn chưa nhận được tín hiệu gì ad ?

1 Likes

Sử dụng hay quá ad. Thông tin đầy đủ và ngôn ngữ cũng rất tự nhiên nữa.

1 Likes

Bạn sử dụng được rồi đúng không?

1 Likes

Cám ơn bạn đã feedback. Trong 2 tuần sử dụng thử tính năng mới mọi người cứ phản hồi ngay tại topic này về trải nghiệm, thắc mắc và các vấn đề phát sinh nếu có nhé

Update mới nhất chỉ còn 10 suất nữa thì BQT sẽ đóng danh sách đăng ký trải nghiệm. Mọi người đăng ký trải nghiệm tính năng mới tại link này nha: Đăng kí trải nghiệm tính năng Chat GPT F247

1 Likes

Thanks mod! thật tuyệt vời :kissing_heart:

1 Likes

cả nhà sử dụng tích cực trước ngày 15/4 nhé ^^

1 Likes

Đã vào dc. Cảm ơn ad

1 Likes

Cám ơn bạn nhé.

Cập nhật mới nhất:

Hiện danh sách đăng ký trải nghiệm tính năng mới ChatGPT đã vượt con số 200 users.
BQT đã chốt danh sách trải nghiệm tại thời điểm 10h30, do đó, các users đăng ký sau thời điểm này sẽ không được set tính năng mới này nữa mọi người nhé.

Cám ơn cả nhà!

1 Likes

Trước mình đăng ký rồi, giờ còn được trải nghiệm tiếp ko hả ad. Hay phải đăng kí lại

Tks mod, cho mình đăng kí để trải nghiệm tính năng này với nhé

1 Likes

Update mới về Thời gian và số lượng suất đăng ký trải nghiệm tính năng ChatGPT giai đoạn 2 dành cho các thành viên Diễn đàn:

Tin vui cho cộng đồng F247! :fire:
Trước sự quan tâm và hưởng ứng nhiệt tình của các thành viên đối với ChatGPT F247 trong lần ra mắt đầu tiên, BQT quyết định gia hạn thời gian trải nghiệm và tăng số lượng tài khoản sử dụng sớm cho 500 thành viên đăng ký sớm nhất!

ChatGPT F247 - Bước đột phá trong việc tổng hợp và phân tích thông tin chứng khoán:

• Tổng hợp thông tin thần tốc: ChatGPT F247 giúp bạn nắm bắt tin tức và xu hướng thảo luận của anh em chứng sỹ về các mã cổ phiếu chỉ trong “tích tắc”.
  • Giao diện thân thiện: Truy cập và sử dụng dễ dàng ngay trên diễn đàn, không cần cài đặt ứng dụng bổ sung.
  • Trợ thủ thông minh, linh hoạt: Chat GPT F247 không chỉ là một công cụ cung cấp thông tin, mà còn là một trợ thủ tài chính thông minh. NĐT sẽ nhận được câu trả lời nhanh và chính xác về các mã cổ phiếu mà mình quan tâm.

:point_right: Nhanh tay trở thành một trong 500 thành viên tiếp theo trải nghiệm sớm tính năng của ChatGPT F247! Đăng ký ngay tại: Link đăng ký

:alarm_clock: Thời gian gia hạn trải nghiệm: Từ 26/04/2024 đến 30/05/2024.

:warning: Lưu ý: Thời gian trải nghiệm có thể kết thúc sớm hơn hoặc muộn hơn dự kiến

Số lượng chỉ giới hạn cho 500 thành viên đăng ký sớm nhất. Nhanh tay đăng ký để không bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm trước tiên các tính năng tuyệt vời của ChatGPT F247!

:love_letter: BQT F247 rất mong nhận được phản hồi và ý kiến đóng góp của các thành viên trong quá trình trải nghiệm. Mọi thắc mắc và góp ý xin vui lòng comment ngay trong topic này.

Trân trọng,
BQT F247