HPX - phân tích và định giá

Nói chung hpx so với mặt bằng chung là cp tốt. Ban lãnh đạo cũng ko tai tiếng mà tập trung làm đúng mảng kinh doanh cốt lõi. Tôi đánh giá giá này ae cứ mua để đó, dài hơi sẽ thấy hiệu quả

Thế thì bác lại nhầm rồi. Mai ko mua thì bao giờ mua. Bác lưu ý tin giùm tin nhắn này của tôi nhé. Mai là điểm đẹp nhất để mua.

Giá cp trên sàn nhiều khi ảo cà ma lắm bác chủ. Miễn là mình thích, thấy dc là múc. Múc xong nhập với hội khuyết tật do @Vietnam lập ra nhé bác. Đảm bảo sang năm lại đủ xiền đi thẩm mĩ viện lại. Kkkk

1 Likes

Bác sao nóng thế , bác ko mua thì người ta mua , tiền ai người ấy cầm . Người ta ăn vạ bác đâu mà nặng nề thế

Pdr thấy cũng ngon mà ko fomo vậy

Nếu về giá 4.x thì cần bao nhiêu tiền mua đứt đc cty nhỉ? Chắc anh H phải nhanh chóng bán tài sản hoặc vay mượn. Còn cty thì còn cơ hội lấy lại những gì đã mất, còn mất cty thì lại về túp lều tranh

hiện tại nó phải test lại ngày mai xem thế nào,

1 Likes

DPR oki khoong bác. Thấy đang cạn cung test đẹp quá. Hàng tay to ôm đoạn vừa rồi.

Sao bây h thấy chuyên gia nào cũng kêu đang tích lũy, chờ cơ hội mua vào. Cái khó là khuyên mua giá xanh và giá đỏ khuyên chưa mua. Trong tình hình này chờ giá xanh thì lại ko thể mua đc (vì tranh nhau mua).

chiến cái gì nữa, múc xúc vứt đấy . tôi cầm lên tàu. máu liều tôi nó lại lên

1 Likes

Mà lịch sử có cả giá 3.x. Như này đen vẫn mất 50% từ giai đoạn này. Đứng ngoài nhìn và mỉm cười

1 Likes

Tôi đoán nó là cổ đông hpg giá 6 chục😁

1 Likes

kkkk

1 Likes

Liều làm gì Bác ơi. Giờ phân tích thấy OK là múc, sàn vài chục phiên chứ có phải đang trên đỉnh đâu

1 Likes

Vân Bác. Nhưng nhiều PIC nói về HPX, nhưng không thấy phân tích. Toàn hô mua bán và chửi nhau

Phí 15 phút cuộc đời. Báo cái tài chính như cái cẹc vậy mà cũng khen được, xào nấu, lấp liếm tình hình vcđ mà anh em cũng khen được. Con này giá hiện tại mình nghĩ là đắt. Giá còn giảm, ít nhất là về 5

Xấu chỗ nào xin chỉ giáo. Cảm ơn

Nếu chỉ về 4-5 thì quá ngon

Đại ca chạy đi đại ca ôiiiii :))))

ông mèo bán bớt đi ít mai cho nó bật

3 Likes