HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức

kệ thôi, vào ko làm gì đk, nó rút CP lại giảm ko phanh…1 người vào đọ với 7 người cũng khó…t phải bằng năm…game này còn dài CP như em EIB rất buồn ngủ chỉ xong xuôi nó mới chạy…ko làm gì được…giá EIB lình xình mấy năm…2 thèng bóp dxx nhau thằng nào cũng sợ buông tay là cjít nên cty càng khó làm ăn

1 Likes

Bỏ 1000 tỷ -2000 trên sàn múc HQC để lấy 39.000 dự án dở dang đang sắp triển khai tính ra cũng quá rẻ nhỉ

3 Likes

Lớn đánh nhau, nhỏ lẻ chết. Bán là an toàn. Thiếu gì mã tiềm năng mà lao đầu vào rắc rối

Mình k chơi HQC và hàng Louis nhưng chắc cũng mua ít HQC để theo dõi game này. Nói chung những tay chủ tịch bẩn bựa thì nên loại bỏ để làm tròng sạch thị trường

Thèng nào cũng bẩn bựa thôi, có điều nó thể hiện ntn thôi…từ quyết còi, Louis, các loại Tuấn…biết bao chứng sĩ đã 1 đi ko trở lại

2 Likes

Lý thuyết thôi thực tế khắc nhiệt VCùng,nhưng nợ của nó bao nhiêu ko biết…tình hình vật tư, khấu hao? tính pháp lý ntn? nên nhiều ngân hàng O d cũng chẳng ai ham dù trụ sở to đùng…

1 Likes

Các loại Tuấn hhaha

Hahaha ko đúng à? chúng đã làm không đếm được bao nhiêu thế hệ chứng sĩ đã ra đi, bao nhiêu ae may mắn hơn thì hát bài ÔI ĐẢO XA, ÔI BIỂN XA…trở thành các ROBÍNSON huyền thoại

1 Likes

Nay tím tái mà giờ chặn cứng hơn 6tr cổ

Chắc 2 thế lực đang tranh cướp nhau cổ trên sàn để cố gắng tạo vị thế cho mình trong cuộc họp cổ đông sắp tới rồi. Dự là CE mấy phiên nữa. Anh em có hàng ko bán thì càng CE thêm nhiều phiên

Qua nói nay HQC cháy khét lẹt mà

Lần này sẽ tiến hành siêu điều tra hqc , sắp tới tăng mút chỉ

Ae ủ hàng khéo chủ tịt gọi điện đàm phán riêng để mua lại giá cao gấp chục lần ấy chứ nhỉ… Hehe

con này cứ thế có lái nó hay có kiểu dư mua trần sau đó lại trắng bên mua…bài nhà LOUIS chơi là hay kê mua hàng triệu cổ…tạo cảm giác đánh lừa nđt thôi…

1 Likes

ai ôm em này từ 0.x ăn đủ nhỉ? gấp 10 lần…lao vào DIG, CEO ăn bô…cứ tìm penny ngon mà múc…

1 Likes

Hồi vào em này 1 thấy nó bèo quá lên 3.x lên 8.x rồi em nó lại quay lại 6.x đã thấy ngon…giờ em nó lên 9.x hik bán lại tý cho ae cùng lên tàu cho vui

1 Likes

chúc mừng bác xuống tàu, trên tàu khéo lại ăn bô đấy :))

Tôi mua từ 1. ăn bô sao đk, nó lượn suốt, theo suốt cứ bán rồi nó chỉnh lại thì mua lại…con này ai theo lâu thì tàu lượn liên tục lái đánh hay phết…hội Louis cũng lái con này lâu rồi, con này 42 lái Louiis và hàng trăm lái các đội khác nữa

2 Likes

Tôi có vào các con nó đnah lên rồi như DIG, CEO mà đòi đổ bô tôi hơi khó…tôi mua toàn Penny thôi JVC, HVG, KSH, KHB, UTC, cx8, HQC…đấy ae vào đổ bô…hôm nay 3 con trần hik

1 Likes

Khi hàng lên thường xuất hiện chim lợn

1 Likes