[HSG] Cảnh báo rủi ro cực lớn

đừng mua cao hơn 16.25, mua cao hơn nó về lại lỗ :grin:

Tôi hỏi hơn 300 vị đang xem: Chart này các bác mua ở đâu và chốt lãi ở đâu? Cái bô to treo lơ lửng trên đầu như vậy có đáng để các bác đánh đổi không?

Cho hỏi nvl của mày hô từ 9/12/22 đến giờ vẫn cắm mỏ , lo thân đéo xong :sunglasses:

cổ tăng sốc thì chốt lãi 19 nhé, nhưng xét trong bối cảnh vni điều chỉnh thì điểm mua sẽ là 16.25, nó cao hơn rồi phải vòng về 1 nhịp, vội gì

Thép HRC là nguyên liệu chính cho sản xuất tôn mạ, ống thép và nhiều sản phẩm khác.

:grin::grin::grin:

Cửa tăng với cửa giảm cái nào cao hơn. Tiền đó múc dòng đang đáy như BĐS ngon hơn rất nhiều. Bài toán này không đáng đánh đổi.

Tôi nghĩ không dại gì thả gà ra đuổi

Có 1 nghịch lý : CP không bật được thì vol phải lịm dần, tuy nhiên vol càng ngày càng nở. Cứ bull trap lên xong xả 1 cây dài như gậy như ý

đúng vậy, múc chỉ lợi T, nhưng kèo 20% là ko đáng vì nếu bắt cổ khác lợi nhuận sẽ tốt hơn, thấy nó xanh tím 1 phiên mà ngỡ mùa xuân chết bao nhiêu trận :face_with_head_bandage: :grin:

Đây là đường đi của HSG

23 trong năm nay hết giá nhé jean, thích thì chụp lại :smile:

Tôi đồng ý quan điểm. HSG lỗ hơn 1000 tỷ giá tăng gần gấp 3 quá ảo. Giá này còn cao hơn giá năm 2020 khi HSG lãi 1k5 tỷ

image

Ô hô hóa ra nick này là nick của nó à,t còn nhớ nó bảo nick nào top tym nghìn người theo đuôi có mà nhỉ đéo biết nổ hay không

1 Likes

Chú giỏi nhỉ. Ngồi 1 chỗ mà đòi mõm tính giá cp à? Cp ngồi trên ma200 rồi đ chết đc

7ea47306f06e3dd5ae6eafd4a9d3df648df000b0_2_690x235

Này thì MA200, xưa HAG cũng nằm trên MA200 anh cảnh sát đu vào không biết cắt lỗ giá mấy :))))))

1 Likes

Thực sự bạn viết bài nhưng bạn không hiểu gì hết. Tôi ko nói tây ta mà điều tôi nói hàng ra vào bạn hiểu không? Trong 1 tháng nhưng chỉ cần 100tr cổ phiếu mua đi bán lại là có thể tổng giao dịch lên đến 760 triệu cổ như bạn nói. Bạn thực sự kém hiểu và viết bài thiển cận quá. Bạn nên xóa bài viết này đi vì nó không đúng bản chất. Nó thể hiện bạn quá bảo thủ. Tôi chỉ tranh luận số liệu bạn đưa ra, tôi ko cần biết phân phôi, tăng, giảm của cp.

2 Likes

Dạo này thấy quay khối lượng lớn mà giá tăng yếu hẵng, free float ghê quá và margin chắc cũng căng cứng đây.

Tây ôm 38 triệu HSG đợi lên 3X 4X mới bán

Cầm HSG tbg 13.5, gà què ăn quẩn cối xay mua 13.x bán 16.x chắc vài lần. Giờ có lẽ ối ông như tôi đang để lãi chạy.
HSG có xuống 9-7 vùng gom càng tốt. Của để dành cho con cháu keke.

Câu chuyện hiện tại đang là hsg 16 17 :joy::rofl::rofl:

Nhìn sang 1 số em khác, như C2 chạy vùng đáy còn dai hơn HSG, nhà đầu toi kẹp tím cả bi chạy vòng quanh 13-15 đuổi bắt cũng cả vài tháng nay.
Hnay breck đẹp rồi đó.