Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Bạn vào phần Tuỳ chỉnh trong tài khoản cá nhân, có mục Thông báo. Trong đó có tab Thành viên, chọn thành viên muốn chặn là được nhé.
Chi tiết bạn xem ở link tài liệu mình có đính kèm ở đầu topic nhé!
Tài liệu hướng dẫn F247

6 Likes

web hay đấy

6 Likes

Thanks mod suzy

7 Likes

HHT kính chào BQT f247!
1/ HHT đầu tiên thấy về cách trình bày và trang trí cho một trang web:

• Bố cục đẹp, gây thiện cảm.Hiện đại phù hợp với xu thế phát triển hoà đồng cùng với thế giới hiện đại.
  • Một trang web nhìn rất chắc chắn, hợp với trang chuyên dụng về chứng khoán.
  • Mạch lạc, không rắc rối, dễ hiểu.
  • Cách đặt các trang quảng cáo trên tường rất tốt, không gây bất cập và khó chịu (khi online) không bị vồ vào mắt (điều này này rất tối kỵ)…
  • Người trình bày có gu thẩm mỹ.
    HHT có đôi lời nhận xét ạ. HHT xin cảm ơn BQT và Suzy đã tận tình hướng dẫn cho các thành viên một cách chu đáo.
    HHT kính chúc BQT, Mod Suzy cùng các thành viên tham gia trang web f247, luôn mạnh khỏe và An Khang Thịnh Vượng!
11 Likes

Cám ơn HHT đã có phản hồi tích cực và nhận xét vô cùng chi tiết dành cho BQT :smiling_face_with_three_hearts: chúc HHT và các thành viên trong cộng đồng F247 cuối tuần vui vẻ nhé!

6 Likes

Mod suzy vừa giỏi lại xinh nữa

7 Likes

Cám ơn @Mac, Suzy vẫn còn phải học hỏi mọi người nhiều :heart:

6 Likes

Muốn bỏ các Thông báo quá nhiều :

10 Likes

Như vậy tất cả các chức năng gần như trong setting( tuỳ chỉnh )

5 Likes

Thanks mode Suzy dễ thương nhé

7 Likes

Công nhận trên f247 toàn cao thủ, em thực sự ngưỡng mộ, em thấy mình nhỏ bé quá ạ. Vậy em xin Admin cho em cái tick gà con được không ạ? Em cảm ơn Ad ạ

6 Likes

Ai chứ riêng cụ thì tôi vote tick kim cương dù tôi chỉ biết và chém gió với cụ thời gian ngắn…và lấy danh dự của thân trai 3 chìm bảy nổi nam bắc ra bảo lãnh
khà khà
:heart_eyes:

2 Likes

Thanks admin

3 Likes

Ý kiến: Mod suzy rất xinh

5 Likes

@MOD ơi e muốn tạo chữ ký, kính nhờ bác hướng dẫn giúp e, e cám ơn ạ

3 Likes

@ThuThao hiện tại chưa có tính năng tạo chữ ký, sắp tới nếu có cập nhật thì mod sẽ thông báo và hướng dẫn mọi người nhé! Hiện bạn có thể cập nhật vào phần Hồ sơ để giới thiệu thông tin bản thân khi các thành viên khác quan tâm & click vào ảnh profile của bạn.

2 Likes

phụ nữ ai cũng xinh, chỉ có đàn ông không xinh thôi ạ :laughing:

8 Likes

Cảm ơn MOD nhiều nhé!

3 Likes

Ah Mod ơi sao mình không có hiện ra từng trang trên mỗi topic để thành viên có thể nhấp vô trang đó xem, chứ giờ muốn xem từng trang là phải kéo chuột mệt xỉu luôn ạ. E cám ơn

F247 hiện đang áp dụng giao diện phân trang mới. Nếu bạn dùng điện thoại thì có phần di chuyển nhanh đến các trang muốn xem. Còn trên PC thì bạn vui lòng di chuột ở thanh cuộn bên phải để xem số trang đang đọc nhé.

4 Likes