Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Tích xanh là tính năng dành cho các thành viên có uy tín và tầm ảnh hưởng trong cộng đồng( người có tầm ảnh hưởng ). Sức ảnh hưởng này ngoài trên F247, cũng có thể là trên cả facebook . Nếu người dùng là người đầu tư chứng khoán có ảnh hưởng lớn , với các lượt tương tác, follow trên trang cá nhân lớn.

2 Likes

Vâng ạ, xin cảm ơn mod đã trả lời ạ. Xin phép mod cho nick @ThayHieuDichLyVN được đăng ký tích xanh được không ạ. Xin mod hướng dẫn các bước cần thực hiện. Xin cảm ơn mod rất nhiều ạ.

Nhờ Mod gỡ chuyên gia cho tk Nhadautu_1970 đi ạ, bật cgia làm hạn chế ng xem được các bài viết cũ.

Mod ơi, trả lại diễn đàn mục “Chứng sỹ săn tin” đi :sob::sob::sob:

Cám ơn bạn đã phản hồi, team kỹ thuật đang xử lý phần này, Sắp tới Diễn đàn sẽ cập nhật và hoàn thiện phần hồ sơ chuyên gia để các thành viên xem được các bài viết bạn nhé.

2 Likes

Hiện diễn đàn đang có một số cập nhật mới, BQT sẽ thông báo và cập nhât phần chứng sỹ săn tin cho mọi người nha :smile:

1 Likes

Admin cập nhật hiện full chỉ số phần tóm tắt nữa nhé! Số ngày ghé thăm, tổng tgian onl, bài viết đã đọc…bla bla. E thấy nó đang hiện thiếu.

Bạn có thể truy cập vào phần hồ sơ để xem các chỉ số mà bạn quan tâm sẽ được thống kê một cách đầy đủ trong đấy nhé

1 Likes

Xin phép add cho mình hỏi là app của mình sao giờ kg xem được phần tin tức mà chỉ hiện phần DATX. Mình muốn hiện lại mục tin tức để xem thì làm thế nào ạ. Cảm ơn add nhiều ạ.

Diễn đàn đang có một số cập nhật mới, BQT sẽ thông báo để member nắm được sau khi cập nhật được hoàn tất bạn nhé.

2 Likes

@SuperModerator dạ mình cảm ơn ad ạ.

MOD ơi còn về việc cấp tích xanh thì như thế nào đấy ạ

Ad cho em hỏi muốn đăng ký tích xanh thì cần những yêu cầu nào ạ?

1 Likes

BQT đã giải đáp câu hỏi của bạn trong phần Inbox nhé

1 Likes

Có thắc mắc muốn hỏi Mod @SuperModerator muốn đổi tên thì mình sẽ làm gì ạ?

Theo nội quy của diễn đàn thì BQT sẽ không đổi tên để tránh làm ảnh hưởng đến nhận diện của các thành viên khác đối với bạn. Tuy nhiên, bạn có thể chia sẻ tên muốn đổi là gì và lý do để các Mod cân nhắc và phản hồi cụ thể.

1 Likes

@SuperModerator xin hỏi mode bạn mình có lập tài khoản mới nhưng hiện tại hệ thống không reply xác thực trong email

1 Likes

Bạn inbox riêng cho mod để BQT hỗ trợ xử lý nhé

1 Likes

Em muốn đổi tên topic “nhận định thị trường - cổ phiếu “ thành “ chứng khoán và chuyện bên lề “ mà không đc. Hỗ trợ giúp em với ạ.
@SuperModerator

Em cảm ơn @SuperModerator mod nhiều :grinning:

1 Likes