Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Tks ad nhiều :heart:

1 Likes

Bạn hướng dẫn cách theo dõi chủ đề và bỏ theo dõi chủ đề. Cảm ơn.

1 Likes

Ý bạn là muốn theo dõi chủ đề của các thành viên nhất định và chặn 1 số thành viên khác phải không?

• Để chặn thành viên khác, bạn làm theo hướng dẫn ở đây: Chặn thành viên
  • Để theo dõi các thành viên mà bạn yêu thích, bạn chỉ cần click vào ảnh avatar của người đó, ấn theo đuôi là được nhé!
  • Trường hợp để chắc chắn sẽ nhận thông báo từ người mình theo dõi thì bạn xem hướng dẫn Suzy vừa post ở comment trên cho bạn Daopta nhé!
4 Likes

@Samsam em xem em có chặn anh không :))

1 Likes

Em muốn tích xanh lá thì ntn A S?

Cám ơn Suzy nha. Mới vô được vài ngày mà thấy trang rất ổn. Tuần mới tốt lành và bảo trọng :slight_smile:

1 Likes

@suzy ơi! Em ở đâu? Các cao thủ hùng biện ko kịp vuốt mặt!

2 Likes

@Vn68 bác vui lòng nói cụ thể để mod còn xử lý.

Mod cứ nhìn là biết. Thấy f 319 lộn nhộn rồi, tưởng sang đây đỡ hơn, ai dè cũng sắp có nhiều cơn sóng thần! Mod chắc có thỉnh thoảng xem 319 đúng ko? Hiện tại các cao thủ thời tôi đã dần ko xuất hiện, ko còn bài phân tích hay trừ kutom, T11.11.11, quốc khang,… Trên f 214 hiện giờ có chất lượng hơn rất nhiều nhưng nếu ko qly tốt diễn đàn e rằng các cao thủ dần quy ẩn, đây sẽ là 1 điều đáng tiếc cho ae chơi ck.

3 Likes

Cám ơn bác đã góp ý, các Mod sẽ lưu ý vấn đề này để nâng cao chất lượng diễn đàn hơn.

4 Likes

thank bạn

mod mở lại topic --.....Phương pháp đầu tư cần phải khắc cốt gi tâm....-- - #696

3 Likes

Done nhé bác @onlyU9

2 Likes

Hức hức, em mới toe, nên toàn lon ton penny với mid cho vừa túi tiền và đỡ xót. Còn non nên chưa biết phát biểu cụ ạ.
Em nghĩ tích cực là cổ phiếu nào cũng có lời được, nếu đầu tư đúng thời điểm và ko ham quá (cả lỗ lẫn lãi) thì sẽ có lợi nhuận (với ng chơi vừa và nhỏ).
Em thích theo dõi tâm lý thị trường, lịch sử giá, tình hình chính sách, kinh tế và kết hợp thêm tin tức (nếu có).
Quan điểm em đầu tư trung hạn, nên thời kỳ hiện nay em thích cp chứng khoán và bds, vì nghĩ tương lai dòng vốn sẽ được huy động qua kênh ck và đổ vào bđs còn dài, nhiều chu kỳ.
Giữa năm ngoái em may nhờ VND tới đầu năm có thêm chút gạo ngày giãn cách, rồi em bán chuyển chút FLC với ROS thời trà đá mong có chút sữa cho Tết này hoặc nửa đầu 2022 ko biết dc ko…?

Đây là những suy nghĩ cá nhân và chắc nhiều thiếu sót, mong các cụ tiếp tục chia sẻ cho em học hỏi thêm.
Được đọc bài các cụ gạo cội em mê lắm. Phải cảm ơn Mod rất nhiều vì đã tạo dựng nên diễn đàn bổ ích này!
Chúc các cụ và các members buổi tối vui vẻ :blush:!

5 Likes

Diễn đàn mình có cho tạo chữ ký không mod nhỉ?

Diễn đàn hiện chưa áp dụng tính năng chữ ký trong bài viết, thay vào đó bạn tạo chữ ký trong profile cá nhân, bằng cách truy cập vào phần thông tin cá nhân. Chọn Mục Tuỳ chỉnh ==> chọn Hồ sơ và điền nội dung giới thiệu ở ô Thông tin về tôi như ảnh dưới đây và ấn Lưu thay đổi nhé!

1 Likes

Cám ơn mod

mod xem lại giao diện trên điện thoại, khó xem lắm.

1 Likes

Bạn thấy khó xem ở phần nào thì chia sẻ/ chụp màn hình để Mod hỗ trợ hoặc ghi nhận góp ý nhé!

1 Likes

Image-1

1 Likes