HUT phân kỳ tạo đỉnh - Hậu quả của media quá đà

hiểu biết về DN đã chả đu mấy con này bác ạ

target bnhieu bác

90 - 100 ga đầu b nhé

Em đang đứng hứng dao rơi

nghe tên là biết chùm hứng dao r

hoa hậu thì cũng up bô ndt thoi

Bất động sản có quỹ đất hùng hậu như Dig thì ko đầu tư. Lại muốn ăn nhanh, ăn sổi, ăn theo sóng. Ko chịu theo dài hạn thì dễ đi lắm

để mà công tâm mà nói HUT oke, tuy nhiên bên cty vs nhà lái đã cố gắng media rồi, 1 ngày sau khi hoa hậu PR cho HUT thì mình nghĩ thầm thôi ae đu phiên hnay toi rồi, không ngờ họ chị mồi 1 phiên rồi mất hút, chơi chứng tỉnh táo lên, có những mã hô như hô mưa gọi gió như úp bô đến nơi,nhưng lại là thật, có những mã hô nhưng là hô để lùa gà, ae cần tư duy nhé, đừng để rơi vào tình trạng bị kẹt

2 Likes

VWS thanh khoản thấp thế

Thấy nước ngoài mua nhiều , chắc up bô cả tây lông các bác nhỉ ? E cũng văn nghệ tí giá gần sàn hnay hi vọng t3 có ăn. :)))

chỉ bảo này cũng chỉ để tham khảo thôi, đúng 100% thì các nhà ptkt giàu cmnr hết rồi. Thử xem lại lịch sử con DXG xem nó phân kỳ mấy lần

1 Likes

không biết lần này HUT sẽ về 27 -29 không các bác

Đúng v tất cả đều là tham khảo, do là media lố

Chúc bác may mắn

Về 35 là cùng

Phiên qua nhìn H1 đã cnahs báo mọi người rồi nhưng ko nghe s phiên upthurs trc là giả họ cố gắng kéo lên phiên trần cho các con giời đu theo, cổ phiếu gì chẳng có cung cầu gì , tự kéo, kéo quá nên ủy Ban chứng khoán có văn bản bắt giải trình

Ham hố thì chịu thoi

mai 3X

nhớ thời nào HUT còn 1k :rofl:

1 Likes

2020 à