HVG con đường về 4x

Phê phán hành vi nhưng tuyệt đối không xúc phạm nhân phẩm con người.

Không biết bác minh làm gì mà cụ phê phán đạo đức gớm thế dẫn chứng hành vi cụ thể dùm.

1 Likes

Còn hỏi được câu thì đúng là pó tay với trình độ nhận thức của cụ thât!

Vi phạm các quy định của pháp luật trong việc quản lý và điều hành công ty, nghĩa vụ công bố thông tin gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến tài sản, lợi ích của rất nhiều người (là cổ đông của công ty). Nếu là ở nước ngoài hay nếu công ty có vốn của nhà nước thì đi tù mịa nó rồi. Ngồi vuốt mông cho nó nó cũng méo thương đâu!

Á ■■ chơi ao làng mà cụ nói vậy thì bó tay.

Thị trường cận biên mà cứ lấy mấy tiêu chuẩn ở âu mỹ ra nói rồi bảo ko làm như âu mỹ là phi đạo đức.

Mỹ ném cả hàng trăm chất dioxin xuống VN là nhân đạo á.

Luật trên tckvn nó như luật bóng đá dành cho giải trẻ con trong xóm còn âu mỹ nó giống như C1 hay ngoại hạng anh á lấy tiêu chuẩn c1 về áp dụng cho bọn trẻ đá banh thì nát bét.

G.Sao nhấn chìm Thái Lan khi họ muốn như Au Mỹ và khủng hoảng tiền tệ ra cả Đông Nam Á.

VN mà luật như Âu Mỹ thì tài phiệt nó nuốt sạch lâu rồi…chơi theo luật rừng nên tụi nó không dám vào á.

Vào con này mà nhận là nhà đầu tư với cổ đông là dở rồi😁
Tôi xác định là cờ bạc nên ko đánh giá đạo đức ai cả😂

Tôi cổ đông chân chính nhé, sẽ có ngày tôi nhận được cổ tức, các bạn cứ dõi theo tôi mà xem, sẽ có ngày tôi nhận được cổ tức của hvg

Vậy chắc vào lúc giá 6 hoặc 9 nhỉ:grin::grin::grin:

Nay xôm tụ vậy các bác :sweat_smile: ai có Sđt gọi hỏi bác Minh thế nào rồi

Múc giá 8 hồi 2019 đây bạn,chắc là cổ đông lâu đời nhất cái room này luôn, nhưng tôi luôn có niềm tin nó sẽ 3x-4x, hold never sell :rofl:

Bản lĩnh

2 Likes

Bình thường thôi bạn, xác định thà là mất hết chứ ko bao giờ bán

Số đt đây nha Bác

1 Likes

Trang nào vậy bác

https://congbothongtin.ssc.gov.vn/faces/CompanyProfilesSearch

Cám ơn bác nhé, thanks