HVG con đường về 4x

Hùng Vương Bến Tre là 1 trong những đơn vị sản xuất chủ lực của HVG (năm trước tuyển công nhân liên tục) mà để đến mức ngân hàng họ phát mại tài sản là căng lắm rồi. Chỉ còn hy vọng là sớm bán được Kho Lạnh ở Tân Bình cho Nhật để trả nợ thôi. Mà cái bọn Nhật lùn thì làm ăn lề mề nổi tiếng! Hy vọng sớm chốt được deal

1 Likes

Khả năng kho lạnh và cổ phần Việt thắng bị ép giá roài😁

vậy là toang hùng vương bến tre rồi hae các hác?

Phương pháp dễ nhất đánh cp lên trả nợ Bác Mình kg nghĩ tới nhỉ :rofl:

giao dịch lại là bị phang tình hình này đánh lên nỗi không?

Có tin tức gì mới không ae, chứ để ngân hàng tự do phát mãi vậy Á :joy:

Lo bán kho lạnh,với Việt Thắng dc giá ko thôi😁
Nhà xưởng thì 90% yên tâm ko bán dc đâu vì ko thằng nào nó mua tầm này​:joy::joy:

tình hình này chắc lâu lắm nữa lão Minh mới đưa cái mặt thộn ra gặp cổ đông. nhà đầu tư nhỏ lẻ nên vứt tài khoản luôn xem như đã dánh một ván bài và bi công an upsot may vẫn không bị phạt hoặc tù tội.

Chủ nợ mà kiện HVG như vầy thì sẽ có báo cáo tài chính rồi

1 Likes

Xác định mất tiền rồi, so sad

Ps: từ 1 bạn sếp quản kho trong hvg bến tre
Ra là toàn đi gia công cho người khác nên ko có hoạt động mấy nên ko có bctc, chúng ta trách lầm bác minh rồi

AGF chủ yếu cũng gia công cho người khác >>> BCTC ra bình thường. Sao lại nói đi làm gia công cho người khác thì kg ra được BCTC??? HVG mấy năm rồi thiếu tiền thả cá nên thiếu nguyên liệu, 1 số nhà máy phải gia công cho người khác thì cái này nhiều người biết chứ cũng chả phải mới mẻ j cả. Chỉ là nếu chia sẻ thì nhiều người xúm vào nói là chim lợn nói xấu công ty này nọ thôi. Túm lại, tình hình trước mắt vẫn là như cũ, hy vọng vào bước ngoặt là HVG bán xong cái kho lạnh để giải quyết nợ xấu + có tiền để thả cá quay vòng hoạt động sxkd. AGF nó tự dưng ra cái nghị quyết thu hồi lại tài sản bảo đảm đã thế chấp cho khoản vay của HVG sau khi HVG trả hết nợ xấu cho VCB thì có thể tự logic ra là khả năng deal bán kho lạnh đã sắp chốt xong rồi.

Ko biết nói gì nữa , haizz

1 Likes

Giờ bán hết liệu ae mình còn dc chia đồng nào ko nhỉ:joy::joy::joy:

Chắc ko :rofl::sweat_smile::rofl::rofl::sweat_smile::rofl:

Tin xấu thì cũng đã phản ánh vào giá cp rồi. Giờ chỉ còn tin tốt ra là bay. Cố lên ace. Tích cực

1 Likes

Thấy bảo nhiều đất lắm mà😁

Hot news. Ngon rồi các bác nhé 0,14 USD

1 Likes

Chuẩn thật chưa😁sao chưa thấy lều báo đưa tin ji. Bác xem ở đâu thế?
Mà như bác ji ở trên nói thì hvg giờ đi gia công thuê thì vẫn ăn cám thôi​:joy::joy::joy:

Đương nhiên phải chuẩn mới nói chứ, nhưng mới là phán quyết sơ bộ nên mới tạm chắc 80% thôi, 20% còn lại phải chờ final