HVG con đường về 4x

@USD_Billionaire thấy hôm trước bác bảo đối tác mỹ mua thế này đúng là Mỹ Tho thật rồi , haizz con Accent của tôi :))

Bác nào hiểu biết về cty cho cái nhìn toàn cảnh khi mất nhà máy này!
Năng lực sx,doanh thu?

Ủa, vừa ký được hợp đồng lớn, tuyển 1 mớ lao động mới cơ mà! Giờ lại ra đường hết à? 161 tỷ mà k trả nổi để ngân hàng nó siết thì kg còn j để nói nữa rồi.

Giờ này còn phân tích phân teo làm j nữa? Nó k thèm làm báo cáo thì chứng tỏ thành công ty ma rồi.

Kiểu này kho lạnh và việt thắng khả năng ko bán dc.
Nghĩ tích cực hơn thì chắc nhà máy này ko hiệu quả nên cho ngân hàng thanh lý hộ:sweat_smile::sweat_smile:

Phân tích xem liệu sang năm nó phá sản ae mình liệu còn dc chia ko.
Hôm trước thấy bác nào nt cho bác Minh còn bảo bán xong dư chia cổ đông 1 ít mà😍

Căng vậy bác :flushed:

@Holdtodie1 chắc bác ấy biết tin nản chứ căng gì nữa bác tầm này cũng không làm gì được phụ thuộc vào bác Minh thôi

1 Likes

Dẫu sao thì bác Minh là 1 người thực sự tâm huyết với cty,tầm này ko nói trước được điều gì, cùg chúc cho hùng vương mạnh mẽ trở lại thôi

Bác minh lại hứa cuội rồi :disappointed::disappointed:

Các bác hỏi liệu năm nay có đại hội được ko hay phải đợi năm sau năm sau nữa cho ae đỡ ngóng :rofl::rofl:

1 Likes

@Phat_loc_phat_tai mình nghĩ phải sang năm mà năm nào chưa biết còn nguyên con Accent ở đấy xác định 1 là đi xe máy hai là đổi lên con mec GLB :smile:

Bác mua giá bao nhiêu mà lên tận mẹc vậy :laughing::laughing:

@Phat_loc_phat_tai 3x bác ơi :joy:

1 Likes

Ngon vậy, tôi múc giá gần 8 đây, 5 năm rồi mà chưa thấy ánh sáng đâu

@Flcfanclub trung bình giá bác ạ chứ e cũng mua từ con cub lên con wave xong lại con sh rồi lên con Accent mới có giá đó bác ơi :joy:

HV Bến Tre giải tán rồi, còn gì nữa đâu mà khóc với sầu…

1 Likes

Khóc đi :)))))

Không thấy cái tin tuyển dụng hồi tháng 10 nữa rồi :sweat_smile::joy::rofl:

Bác kia bảo bán nhà máy rồi thì tuyển gì nữa