HVG con đường về 4x

Web cty k vào đc nhỉ

2 Likes

Có thời gian bác làm cái tổng hợp tài sản còn lại của cty nhé.
Cái nhà máy vừa bị ngân hàng nó bán có phải chủ lực của cty ko bác?

Ủa vào không được

Còn cc gì nữa đâu mà khóc với sầu

bt chừng nào nhỏ lẻ hvg mới có cái tết ấm no. sắp tết rồi

Chả lẽ Mr. Minh lại sai hẹn thất hứa lần nữa???

2 Likes

Bác M là doanh nhân chân chính. Nên k trễ hẹn đâu. Chỉ là bác chưa nói năm nào thôi. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Cứ bình tĩnh bác, bác minh đã tính lúc nào công ty ổn lại mới giao dịch lại thì cũng tốt,lúc ấy giá cổ phiếu sẽ tương xứng với tình hình công ty,bõ cái công chờ đợi,1-2 năm nữa trôi qua nhanh ấy mà

1 Likes

e muốn bán 107000 cp HVG giá 1.4k/cp ai cần nhắn e.

thật hay đùa đấy bro

1 Likes

Năm nay thưởng tết cho công nhân vẫn ổn áp phết,bình quân 20 củ/người,bác vẫn có bồ xinh lắm,e dung đeo kính ở giữa đó các ae

2 Likes

Bác chất đấy , bác Minh kín quá

á dù đâu ra 7 em mộng nước thế nhin muốn rụng trứng luôn.

Thông tin này nhận từ nguồn tin cậy không Bạn, vì năm 2018 Hùng vương có 14 ngàn công nhân, ông Minh thưởng tết 4,5 triệu một người là ông ấy kêu là mức thưởng của Hùng vương cao không tưởng tượng được. Còn lúc này cho dù công nhân giảm 1/3 còn 5000 người thì nếu thưởng tết 20 triệu/người tương đương 4 tháng lương cơ bản của công nhân, thì ông Minh phải bỏ ra 100 tỷ. Trong khi nợ có 169 tỷ không có tiền trả để ngân hàng xiết nợ Nhà máy Bến tre. còn Hình này trên facebook của mấy đưa nhân viên củ Hùng vương bến tre.

Nhà máy bến tre ko phải bác minh ko có tiền trả ngân hàng chuộc lại mà đơn giản vì hùng vương đã xác định thu nhỏ quy mô sản xuất nên đã chủ động thoái hầu hết vốn từ năm 2019,chẳng qua đợt rồi có đơn hàng gấp nên bác tính lấy lại nhà máy nhưng trên tinh thần rẻ mới chuộc lại,cuối cùng có bên khác mua giá cao nên tính toán thiệt hơn quyết định ko lấy lại nữa,hậu truyện thì còn nhiều vấn đề lắm, cứ chờ đợi từ giờ đến lúc xuất hàg sag mỹ xem lỗ lãi ra sao đã

Đến chủ tịch và phó tổng nói còn ko đúng thì tớ cũng chịu thôi :grin:

1 Likes

Thấy hai bác trao đổi mà nhức cái đầu😁

Hôm nào bác đi gặp ông minh bác nhắn nhủ lên đây ae đi theo cho nó đông,đi hỏi cho ra nhẽ,làm ăn lỗ lời thì cứ ra bctc chứ tự nhiên ko ra làm gì,ý đồ gì,vớ vẩn quá

Thế túm lại là 3 năm nữa hvg sống lại ko bác

Ông này thông tin chuẩn xác ghê, nhiều ông cứ ôm bánh vẽ của ông Minh chi cho mệt đầu không biết.