HVG con đường về 4x

Thị trường giờ khá to hàng triệu tỷ đã huy động vốn của nhà đầu tư nhưng nó chỉ được giám sàt bằng những bộ luật sơ khai thời mới thành lập thi trường chứng khoán VN. Hệ thống quan liêu của sở giao dịch chỉ sử dụng vài luật cơ bản như phạt hành chính cho hành vi bưng bít thông tin không công bố thông tin để chiếm đoạt tài sản nhà đầu tư… nó tạo ra quá nhiều khoản trống cho lãnh đạo phạm tội.

Đi chỗ khác mà giáo điều đi,đang cay minh ph ò lại còn lải nhải trên trời trên mây

Ae ai có Sdt bác Minh hỏi thăm sức khỏe bác sao rồi, ổn không

0918833889
Tôi vẫn nt chửi lão suốt đây

Gào thét mà giải quyết được vấn đề thì con lừa sẽ thống trị thế giới.

Vậy giáo điều võ mồm ko thực tế thì mãi mãi ở trên cung trăng ko thành được hiện thực :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Nói thì ai chả nói được,nhưng thực tế làm được không là chuyện khác,mơ tưởng bay bổng như bác nên làm tiểu thuyết gia hợp hơn là đi đầu tư chứng khoán :))))))))))))

Chỉ cần cụ Tổng quan tâm đến thi trường chứng khoán mọi thứ dều thành sự thật.

Vâng,cuối cùng vẫn chỉ là trông mong vào 1 ông già 80 tuổi quan tâm, ông già mà đứng còn không vững hơn ông minh 10 tuổi,trong khi ông minh tuổi này đã dẹo lắm rồi, trông đợi vào 1 ông già thở còn chẳng ra hơi quan tâm cái thị trường chứng khoán vịt ngan nói chung chưa nói đến rất xa vời với trường hợp hvg nói riêng,nói bác mơ mộng bác còn không tin,hài vãi :))))))))))

Bác có bị gì không khi so sánh cụ Tổng đáng kính với thằng tù tham lam chuyên vi phạm pháp luật?

IQ bác bao nhiêu vậy,đây là tôi so sánh sức khoẻ con người theo tuổi tác,sức khoẻ thì nào có phân biệt nhân phẩm giàu ngèo địa vị,càng ngày càng thấy bác sao sao ấy,cảm giác không được bình thường :)))))))

trước khi cụ tổng lành lãnh đạo ra quán cefe thôi cũng nghe nhang nhãn chuyện thăng quan tiến chúc bằng mua ghế…cậu muốn trông vào sức thì về kiếm mấy con Trâu mà nhờ ko ai sức bằng Trâu kkkk, không hiểu ai não có vấn đề?

Thôi cho bác khôn nhất, và tiếp tục với niềm tin về cụ tổng sẽ giúp đỡ chúng ta trong vụ hùng vương cho đến ngày cụ tổng xuống lỗ và niềm tin ấy sụp đổ :))))))))))

trong lịch sử Việt Nam chưa ai chống tham những và xử lý bọn tham quan mạnh như cụ tổng. chỉ cần chút ánh sáng của người xuất hiện trên thị trường chứng khoán chắc chắn chứng vịt sẽ thây đổi khi chứng vịt thay đổi kiện tụng bọn lãnh đạo bất lương sẽ dễ dàng hơn. 15_07_2024 này tôi sẽ viết đơn cầu cứu cụ tổng.

Ok bác,đọc văn bác viết cười ẻ :joy::joy::joy::joy::joy::joy:

Nể ông thật. Tiếp chuyện dài vãi😁

1 Likes

Lại còn liên thiên viển vông nữa chứ :rofl:

nó bị ngáo

Ức chế ×2😂

Nhưng ko có phần của hvg :disappointed: