HVG con đường về 4x

Thì liên quan j đến HVG đâu mà bác đưa mấy tin kiểu này vô nhỉ?

Nó bị hấp đấy :))))))

Tao tin tháng này sẽ ra báo cáo, nếu đúng vậy từ nay tao sẽ gọi là anh Minh còn nếu nó lộn xào thì tao tiếp tục gọi Minh phò :rofl::rofl:

1 Likes

Dòng tiền quay lại thị trường, cơ hội lớn cho mọi nhóm cổ phiếu, tất nhiên tầm này hvg ra tin thì đúng là thiên thời, quyết định vãn do bác chủ tịch, bác vẫn giữ tư tưởng 1 mình bác có lợi thì chịu thôi, khôn quá như anh Quyết rồi cũng mất hết, sống nên đàng hoàng mới bền vững được

Thủy sản tốt lên , biết là bác Minh ém tin nhưng cũng tự biết là hùng vương lại tiếp tục tiến lên là ngon rồi, bác cứ dấu thoải mái thôi, cái kim trog bọc chả thể dấu mãi được
https://vietstock.vn/2023/06/vndirect-kim-ngach-xuat-khau-thuy-san-sang-my-co-the-tang-40-50-trong-nua-cuoi-2023-145-1077627.htm

Ngựa ngựa tra tình hình nợ con cty mẹ, vẫn chưa có gì mới
IMG_20230609_155520

1 Likes

Cụ giả vờ kg thấy gì mới hay là kg thấy gì mới thật? Nhảy nhóm thế kia rồi mà cụ kg thấy mới à :joy:

Bác bị nhầm rồi, nhảy nhóm 5 và duy trì nợ xấu từ 2019 nhưng vẫn trả lãi đều nên mức nợ duy trì từ 2019 đến giờ không đổi

Nói chung Minh phò bẩn bựa không cho giao dịch lại sớm đâu, phải gan lì thi gan với nó vài năm nữa, patient

Mùa hè nóng nực , anh em bức xúc thế

Đợi hết tháng hãy chửi cho nó hợp tình hợp lí bạn ơi :rofl:

Minh phò chắc cũng đang chết như c hó

Bác đừng chửi bác minh nữa, bác ấy dẫu sao cũng già rồi
Đầu tư thì nên bình tĩnh, chỉ cần cty không phá sản thì sẽ có ngày nó giao dịch trở lại thôi
Ví dụ 3 năm nữa nó mới giao dịch lại hoặc tốt hơn thì 2 hay 1 năm nữa thì tức là ngày ấy cũng đang tới gần hơn rồi, thời gian trôi qua tức là ngày cp giao dịch trở lại cũng tới gần hơn, cứ bình tĩnh mọi chuyện rồi sẽ qua

Đồng ý với bác, em mới vào phiên giao dịch cuối nên cũng xác định phải vài 3 năm nữa mới giao dịch lại, xác định tư tưởng rồi, mong chủ tịch minh đến lúc ấy vẫn còn khoẻ mạnh :rofl::rofl:

3 năm nữa là 70 , chắc lúc ấy lão minh chết con mẹ nó rồi

Ông ko đánh chứng dc đâu,về đánh lô đi😁

Mọi thứ đã qua, hvg lại tiếp tục có tiền trả nợ :))))

Bác Minh cứ áo gấm đi đêm thì không biết có được hỗ trợ gì không

Lợi người lợi ta, mong bác Minh cân nhắc

Các cụ dự xem tuần này liệu có tin ji ko! Thấy ae vẫn lên hóng đều mà chẳng ai nói ji😁