IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Bác không đọc kỹ à, Cô Long mới đem 250 tỷ đổ vào IDC, tạo nên luồng gió mới cho cổ đông, chứ bản thân DN như bác NQ phân tích nó đã ngon rồi

:joy: có bác nào như em không? Sáng nay lấy margin từ GEX mua IDC mà ctck méo cho, kêu kín rồi, đứa nào hở room ra m mới dc vào

1 Likes

IDC sáng nay khó vào cực, tôi mua thêm đổi lệnh ba lần mới khớp

Có tôi đây =)))) mà là câu chuyện của 2 tháng trước cơ

1 Likes

Quý 1 sắp tới có gì hot không shark @Tieulongnu ơi

Vừa đọc được bài này rất hay, dòng tiền sẽ lại quay về đúng nhu cầu của nó, cộng với nội tại doanh nghiệp mà Cô cô đã phân tích. Tương lai IDC đáng mong chờ.

Bơi theo IDC từ pic bác nha_que sang pic này :slight_smile:

Hôm nay diễn đàn nhộn nhịp thật sự, nhiều cái hay để nói

Cô Cô cho nó bay đi. E đu dỉnh mấy tháng nay vẫn giữ vì tin vào giá trị cty mà nhiều kucs quăng quật đau quá.

Gom idc dòng 3 ngày nay, h nay Cocoo

Thích idc đã lâu 3 h nay mới gom nhiều idc đúng lúc Cô Cô xuất hiện😘….thật may mắn

IDC gương mặt sang giá nhất BĐS CN

IDC chiến tiếp à coco

Cứ theo cô cô và thầy a7 là tiền đầy túi nhé các bác

1 Likes

Nếu tin tưởng mua chơi lâu dài thì IDC không bao giờ làm các bác thật vọng

1 Likes

IDC siêu cp kcn không có trong danh mục 2022 thì quá là có lỗi với túi tiền của mình :)))

Siêu sóng kcn là đây chứ đâu, hạnh phúc ngay bên mình mà anh em cứ tìm đâu đâu giờ ko mua các bác định bao giờ mua

Thầy hô thì cứ múc húc xúc nhiệt tình thôi bác nhỉ

Có quỹ 2000 tỏi muốn bán, cô cô vô đối ứng hả.

Há há, em theo anh Quê từ đầu. Nhưng tháng nay nó quăng quật dữ quá,mọi người làm a Quê buồn ít vào pic nên em thỉnh thoảng vào thấy vài người cũ thì thả tim thôi
Nay có cô cô lập pic mới với những câu chuyện bên lề của dn cũng vui và yên tâm lên hẳn. Hú bác vào chơi, ai ngờ bác nhanh hơn cả em. :joy:

1 Likes