IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Bị thành viên report hệ thống tự động ẩn nhé, admin xem lại mới qđ có xóa hay không.

Thằng lâm xe ôm chơi hèn report tao à?

hahaha, chúc mừng bác :))))) k có mấy dòng đó cái tranh k có ý nghĩa đâu nha =)))))

Mà IDC giá này cũng có cái hay, vào tầm này đến khi quỹ vào thì lại ăn liền 1 mạch

= ))) F247 đợt này thấy đang làm căng vụ duyệt bài cả check cmt nên ae bớt dùng từ ngữ nóng nảy :laughing:

Tôi vẫn ủng hộ ẩn và xóa cmt từ ngữ nặng, vì đây là nơi công cộng, thêm nữa thả xổng hằng đống tín đồ lại biến nó thành mồ chôn văn hóa.

1 Likes

Nhiều khi đội ngũ admin ngta làm đúng cv của mình thôi chứ k nghĩ nhiều thế đâu br, trước t cũng hay chửi nhau trên các gr fb xong toàn bị khóa 3 ngày r 1 tuần giờ thì kệ, giờ mát tính thì cmt nóng thì thôi đỡ rước bực vào ng = )))

1 Likes

Về sau cứ nói bt, cà khịa = ngôn từ văn minh phát lại ngon ngay = )))

Tính xấu:

• Khi tt lên. hàng lên, cả làng có ăn là vui như tết, anh anh, em em vui vẻ hòa thuận.
  • Khi hàng xuống, đói kém là bắt đầu thấy chửi nhau loạn cả nên.
    Sao phải vậy các cụ ơi, mỗi người có chiến lược, quan điểm đầu tư riêng, hóng được gì hay thì học, không hay không hợp bỏ ngoài tai đi và đủ tự tin thì việc mình mình làm bận tâm gì mấy tiếng chim lợn.
9 Likes

Trước hay hóng cmt cụ Trương Phi bên topic idc kia chửi cl vui phết với cả k thấy bị rp, bên này chưa kịp đọc nhưng thấy có vẻ rep nhau khá dài khả năng hơi quá đà r, thôi rút kinh nghiệm cụ ạ : )))

Thật ra có lùa hay không lùa thì cũng không ai biết được. Ngồi ở sòng này thì nói ra chả tin được ai vì có biết ai là ai đâu mà tin :)) Đọc gì đọc, bỏ công ra nghiên cứu xác định rõ tại sao vào/tại sao ra. Tự quản trị cái túi của mình thôi.
Và ở đây tệ lắm là mất tiền học phí - mất Tiền cho bài học là cái giá rẻ nhất cho việc học rồi. Học vài năm sẽ xây dựng cho mình nguyên tắc chơi để xử lý khi xảy ra sự cố, để cái đầu nhẹ còn làm cái khác. Nhiều nick mang danh cao thủ chứ…éc éc haha, 20-30% lãi nằm sẵn trong túi rồi mới xì 3 chữ cái ra =)))))))))) có tiền có hàng sẵn thì xử lý kiểu gì chả được.
Nhưng túm lại cái là IDC vẫn ổn, câu chuyện phía sau còn nhiều cái để nói. Ai lướt lát giỏi làm vài chục vòng rồi. Mình không giỏi thì mình nằm yên :))))))) xem mấy bác xào chẻ.

1 Likes

Mai IDC có trần không CôCô ơi? Gia tài em vào mã này, bữa giờ trụy tim luôn.

TT trong ngắn hạn phụ thuộc vào cung cầu của rất nhiều người, nên đừng hỏi những câu vô nghĩa vậy vì ko ai có thể biết trước được, kể cả người 4-50 năm kinh nghiệm

Cụ hơi đâu mà đi giải thích với mấy thằng đầu bò này. Lúc xanh tím thì vào tung hô, đỏ lơ quay sang cào mặt ăn vạ, đổ cho úp bô các kiểu. Hài vãi, làm như có người ghè dao vào cổ bắt mua cp.

1 Likes

Idc biên lỏng, tăng nhanh mà giảm cũng nhanh. Nhìn nó đang lơ thế thôi nhưng cầu vào nhẹ phát là xanh um ngay. Cụ nào còn tiền thì đợi vni test lại về 142x rồi rút chân lên thì múc đc rồi. Rsi của vni đã gần về 30. 3 đợt giảm mạnh gần đây do covid cũng chưa từng tụt quá 30.

1 Likes

Mấy ông toàn ném bùn sang ao. Xanh tím với cáy cú gì. Người ta đang nói là tại sao chiều hôm trước hô bán, sáng hôm sau lại hô múc? thế thôi chứ xanh tím với tung hô cái gì? đọc hiểu còn ko nổi thì chứng cổ cái gì.

1 Likes

Tôi chả bênh Cô cô, nhưng việc hôm trước bán hôm sau mua lại hay thậm chú sáng bán chiều phải cover lại hàng là việc bình thường. Thấy có rủi ro thì phải bán, ko thấy rủi ro thì múc lại. Phiên cuối tuần idc từ gần sàn tím ngược luôn sau khi Cô cô hô all in thì ko thấy vào chửi đi ? Đến thứ 2 nó sàn (vni170 con sàn) thì vào ăn vạ đéo gì ai ?

2 Likes

đang đàn ông lại thích thành đàn … đang ca hát …lại đánh chứng nó ra thế

Tiền trong túi mình mua hay bán được hay mất là việc của mình có ai bắt mua éo đâu. Mua phải tìm hiểu nội tạng doanh nghiệp chứ lớn cả rồi😆

1 Likes

Thanks anh rất nhiều ạ.