IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Các bé vẫn đòi anh về cứu FLC. Lại úp thêm cái bô nữa thì tuyệt =))

Ndt cũng khôn lên rồi, với nghe phong phanh con game lớn cận Tết nữa

Âm nhiều quá rồi hoang tưởng hả cháu?

Bác chủ dạo này bot SZC rồi à. Không nghĩ có ngày IDC có giá thếp hơn SZC. xả margin xong vụ này IDC em nó kéo điên đấy.

3 Likes

Hàng rác xuống ảnh hưởng ít nhiều đến IDC, nên vùng 6x vẫn là mục tiêu mua tiếp vào của Cô cô !

3 Likes

trước cô cô vào cả SZC, IDC.Nhưng nhìn IDC tiềm năng quá lớn nên sẽ vào IDC tỷ trọng cao

3 Likes

mình chỉ có từng đó tiền mua. theo luật đủ 10% là vào nên cần phiếu của mọi người ủy quyền là thế.
Còn nếu mình mua đủ 250 tỷ cho bác xem riêng bác có ý kiến lại không !

2 Likes

mình bảo này, từ trước nhà cô cô mua bán lên xuống tàu đều thông báo đàng hoàng. NẾu thấy bức xúc thì cút nhé. Chứ đeo bám kiểu mất dậy vô căn cứ thì ăn cờ @Mod

5 Likes

Ok! Quyết định vậy đi. Đủ thông tin chứng minh cô cô nói thật thì tôi lên đây xin lỗi cô cô nhé!
Cô chọn thời hạn đi!

Khen chê gì mình cũng hốt một mớ IDC rồi, để đó sàn nữa thì mốt sinh đứa con cho nó chơi cổ phiếu với búp bê =))

quân tử nhé. Cô cô không nói 2 lời. Tôi chỉ mong bác trọng lời hứa. tôi sẽ nhắn riêng cho bác và cũng hi vọng bác đừng có vác đi PR làm mất mặt tôi. Vùng 6x nhà cô cô mua để đầu tư dài hạn, và sẽ mua đủ trước tết âm lịch

7 Likes

(bài viết theo tác giả sẽ được xóa tự động sau 24 giờ, trừ khi đã đánh dấu)

đọc tin nhắn

Ai di đà Phật.
Đức Phật dạy rằng: “Nguồn cội của mọi khổ đau trên đời đều từ 3 việc mà ra: tham, sân, si”

Tham:

• Tham sắc: ám chỉ lòng tham về sắc đẹp, mạng sống, nhục dục…
  • Tham tài: lòng tham về tiền và vật chất như: Vàng, tiền, xe, nhà…
  • Tham danh: lòng tham về danh vọng, quyền lực, tiếng tăm…

Sân:

• Sân về sắc, dục, quyền lợi… của chính bản thân.
  • Sân về tiền tài, danh vọng, vật chất… mà bản thân không thể đạt được.
  • Sân về những thứ người khác có mà chính bản thân của họ lại không có.

Si:

• Mất đi khả năng nhận biết đạo lý làm người.
  • Mất đi khả năng nhận biết bản chất của mọi chuyện.
  • Mất đi khả năng nhận diện tâm, thân của bản thân.

A di đà Phật!!!

2 Likes

sao rồi, sao không dám check tin nhắn . Tiểu nhân giấu mặt ah

1 Likes

Lệnh xả tiếp tục đều 10K liên tục. Em đi mượn thêm tiền để vào cùng CoCo phiên này.

Giá sale kịch sàn rồi. Ae lên tàu đợi quả ngọt thôi

CP rác xuống làm ảnh hưởng đến bluechhip nhưng không phải vì thế mà chúng ta fomo theo dòng đầu cơ. CÒn index lao dốc thì bất cứ cp nào cũng không thể mua xong đi ngược thị trường. CHho nên chỉ xác đỉnh điểm mua và để đấy, chỉ khi index lao dốc chúng ta mới có điểm mua rẻ CP .

Chứ không phải vào đây để bắt bẻ cô cô

7 Likes

1 mã mà mình đang theo dõi mấy phiên qua. Thấy IDC chỉnh trước thị trường nên đợt này chắc sẽ tạo đáy trước

12 Likes

Nhà cô cô chứng kiến bảo a e múc CEO từ 18 nhé. Xem lại lịch sử đừng ăn nói tiểu nhân ném đá. Và nhắc a e tất toán danh mục khi FLC nát thối trên sàn làm ảnh hưởng . Lúc đó Ceo giá vẫn còn 75 . Ăn mấy lần muốn cái gì nữa
Giơ lại lịch sử mà xem .bực cả người

4 Likes